Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Người Yên Thành bốn phương > CLB Game thủ

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 10-05-2012, 11:57 PM
tuoiten tuoiten is offline
Thành viên

Họ và tên: nông tiến thành
Xã: Hậu Thành
Default 1 số bí quyết hay khi chơi avatar share cho các bạn nè

1.như ae đã biết trong đợt đăng ký níck team 500đ thi rất nhiều người muợn máy của bạn để đăng ký có thể đt đó là đen trắng or không có java nên kô vào game lấy lại mk đc mình sẽ hd ae lấy lại mk qua hệ thống sms:
team laymk id gửi 8022
500đ trên một bản tin,lưu ý phải sđt đăng ký nick mới lấy lại đc

2.Hiện tại Nothing thấy rất nhiều bài viết báo mất mật khẩu.
Có người nói là dùng phiên bản của Nothing bị mất nick.
Nếu ai khẳng định câu nói trên thì up phiên bản đó lên cho các Pro java kiểm tra về tính an toàn.

Còn giải thích về chuyện Hack mật khẩu
Rất nhiều người nói phiên bản mod keylog (ko phải reload)
keylog: ghi lại các theo tác bàn phím rồi gởi tới 1 địa chỉ cài trước (chạy trên PC hoặc 1 số đt s60 trở lên)
nên Bản
avatar hackchạy trên đc s40 là ko có.

Dò mật khẩu
Do Chế độ đăng nhập Team ko ràng buộc (nếu đăng nhập sai 5 lần sẽ ko cho đnhập nữa) nên 1 số người có thể làm 1 ứng dụng dò MK (đối tượng bị hại là nick có mật khẩu ít hơn 6 ký tự, hoặc để mặc định mật khẩu Team cung cấp rất dễ bị dò mk)

Nothing tạo ra bản hack mật khẩu là chuyên nhỏ, nhưng Nothing ko cần những thứ đó. Avatar Preview 5 Nothing cũng có nói chỉ cần lấy ID để quản lý (những thông tin cá nhân khác Nothing ko quan tâm, Nothing có chơi Avatar đâu mà lây nick làm gì)

Điều Nothing lo hiện tại là do khi trước bán source code Avatar Preview 4 cho 1 người (người này Nothing chi mới nói chuyện 1 tuần, nên Nothing ko thể biết đc người đó ntn)

Trong source Avatar Preview 4 (pb chuẩn bị dùng server riêng) Nothing có thiết lập 1 phần gởi ID lên server để quản lý các nick kích hoạt. Nhưng vào tay 1 Pro java thì việc chuyển ID thành MK không có gì gọi là khó khăn.

Qua những giải thích trên Nothing ko chắc chắn trên mạng xuất hiện phiên bản hack mật khẩu. Vì Nothing ít onl và ít sdung các pb khác nên ko bị hack. Nếu ai thấy pb nào khả nghi thì up link lên.

Còn về các phiên bản up trên wap Nothing thì Nothing đảm bảo tính an toàn cho người chơi. (Nothing chỉ mod chức năng ko quan tâm việc mod sao cho đẹp, màu mè,....) nên có các pb mod khác nếu có tải thì xem nguồn có đáng tin tưởng không.
Hack game Avatar
3.Treo vài trăm nich và spam lag 1khu clan.bạn có tin không??
Như top đã nói,mình xin hướng dẫn cụ thể.vừa có tác dụng treo nich tăng exp vừa làm lag hẳn 1khu clan thằng nào đó ae gét(áp dụng với tất cả các khu nhá!)mình đã test rất thành công và không bị khóa ních!
-Điều kiện:
càng nhiều nich avatar càng tốt
pb avatar happybirthday của n0thing ae tự tìm nha(hum qua cũng có top hd treo nich bằng pb happybirthday của n0thing nhưng chỉ treo đc 1nich,mình test thử mà ko khả thi)

-bắt đầu:mình tạm gọi nich 1 nha.đầu tiên ae đăng nhập nich 1bằng pb happybirthday vào 1khu clan mà mình muốn phá.ae nhấn menu->đăng xuất.bị mất kết nối.nhấn ok.tiếp tục đăng nhập nich 2,vẫn tp đó vẫn khu mà ta muốn phá tiếp tục nhấn menu->đăng xuất.ok.tiếp tục đăng nhập nich 3 và làm như trên.cứ thế làm như trên với nich 4,5,6...v.v.xong rồi ae thóat ra.vào 1pb avatar khác miễn ko phải pb avatar happybirthday.ae vào khu mà mình muốn phá sẽ thấy tất cả nich 1,2,3,4,5..v.v của mình đang đứng ở đó cả ngày ko mất kết nối.mình đã hd cụ thế rùi nhá.khôg hiểu thì chít đi nha.

4.Mình đã test 4nick đều đuợc xu .cụ thể la khi chat happybirthdayavatar xong nhận được hộp quà.mình ra khu giải trí ,minh mở hộp quà.thế là đươc xu..,ok...(lưu ý:nếu mở hộp quà luôn ở công viên thì sẽ chỉ nhận được điểm vui vẻ,sức khoẻ ....thôi!)....test mau.thấy hay thi thanks nha!NguoiCaoBang.Xtgem.Com wap (
Hack Avatar
) hang đầu tại việt nam !
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới