Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Teen Yên Thành

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 29-09-2011, 08:12 AM
Domsday_End's Avatar
Domsday_End Domsday_End is offline
Thành viên

Họ và tên: nguyễn quế châu
Xã: Văn Thành
Gửi tin nhắn qua ICQ tới Domsday_End Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Domsday_End
Default Bí kíp cưa đổ một cô gái P.4

Tác giả: noname Biên tập:Domsday_End
Phuơng pháp cưa gái của GÀ:

Quá trình cưa gái dưới đây thật sụ thì bác chưa trải qua mà chỉ mới quan sát thôi nên có gì sai sót mong các gà bỏ qua nha:
Gà gặp 1 em,thấy xinh và xin được số điện thoại.Đến được đây nói chung là cũng gian khổ lắm rồi.gà liền dùng phuơng pháp trường kỳ kháng chiến như:gọi điện thoại,nhắn tin,tặng hoa,rủ em lên ven đê ăn chè hay kêu sang Huơng uống coffe rồi kêu lên Thảo Vy mua quần áo.v..v..Nếu gà làm những việc này ở mức độ cho phép thì em kia sẽ chấp nhận những gì mà Gà đã dâng hiến cho,nhưng có vẻ "ỡm ờ" ko chịu đổ.Còn nếu Gà mà làm 1 cách thái quá thì say goobye -->Gà lại quay về ô số 1 với trái tim rỉ máu.

Lại nói về chuyện em kia hững hờ.Trong quá trình kháng chiến em kia vẫn cứ tung tăng ko co gì là ưu tư cả, vô tư đi chơi với anh #.gà nào mà xui xẻo đến nhà ko gặp em thì sẽ gặp bố mẹ cáo tra tấn.Nếu gà nào chai mặt thì sẽ vượt qua.Còn những chú Gà nào ko chịu nổi sẽ phản ứng =2cach'.1 là:Gà nào mà bực tức nổi giận thì sẽ nhận được sự thật phũ phàng từ Cáo:em đã là gì của anh đâu!(ôi,cái cuộc đời này,nghe đến câu này thực sự Bác ko muốn post tiếp nữa.Nhưng vì tuơng lai của mày râu bác đành phải post tiếp)2 là:gà nào gà hơn thì phản ứng =cách tỏ tình.Trong cả 2 trường hợp trên Gà đề bị em kia quy kết là "manh động" và cho đi chỗ khác chơi.Gà lại quay về ô số 1.

Nói về chuyện chịu đựng,bất cứ chuyện củ chuối gì mà em kia ném về phía gà ,gà đều chấp nhận hết.Sau 1 thời gian nếu em kia ko tóm được cao thủ nào(nói chung cao thủ cũng hiếm và thường cũng kén chọn như những cô gái vừa xinh vừa giàu có vậy) hay là các gà # đã hi sinh hết thì cô ta sẽ bật đèn xanh cho Gà:quan tâm,để ý và đi chơi nhiều hơn....Gà sướng.

1 đêm trăng thanh gió mát,trong 1 túp lều của Ven Đê gà bỗng thốt lên 3 từ"ANh yêu Em".Em kia giả vờ cúi ko nói gì,Gà ta được thể lao lên ôm hôn gì đó.Gà tưởng mình đã cưa đổ được cô ta nhưng thật ra thì số phận của Gà đã bị đặt dấu chấm hết ở đây.

Được chính thức làm người yêu,Gà phê lắm.Hạnh phúc này đúng là ngoài sức tưởng tượng.chính vì ngoài sức tưởng tượng nên Gà luôn2 lo sợ bị tuột mất em yêu-->sự sợ hãi này làm Gà đi theo 2 hướng:1 là gia tăng mức độ chiều chuộng và mật độ tặng quà.2 là ghen tuông,gia trưởng.Nếu gà giữ được sự sợ hãi này ở mức đọ cho phép thì em kia sẽ cố chiu đựng được.CÒn Gà mà đi quá giới hạnthif cuộc tinh hay cuộc hôn nhân(nếu đã kịp lấy nhau-->nếu chuyện này xảy ra sớm vì nếu em kia tặc lưỡi thì là đã máu lấy chông rồi) sẽ tan vỡ.GÀ lại quay về ô số 1.

Chữ ký Nơi Nào Tình YêuMãi Mãi ... rion26:
Cái Gì Quyết Định Cuộc Đời ??
|Tiền| Or |Số Phậnlrion78:
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới