Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Teen Yên Thành

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 27-09-2011, 12:48 AM
Domsday_End's Avatar
Domsday_End Domsday_End is offline
Thành viên

Họ và tên: nguyễn quế châu
Xã: Văn Thành
Gửi tin nhắn qua ICQ tới Domsday_End Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Domsday_End
Default Mày râu ko xem thi phí cuộc đời

Tác giả:đang tìm Biên tập:Domsday_End

Bí Kíp cưa đổ một cô gái

Anh em mày râu thông thường được chia làm 2 loại chính:Gà và CAO THỦ.C
o thủ thì ko cần nói nhiều rồi,GÀ là đối tượng chủ yếu trong anh em mày râu.

Còn các chị em xinh đẹp,thông thường có 3 l
oại:CÁO,SÓI và số còn lại.Cáo là các chị em bình thường,đáng để cho anh em GÀ chinh phục,SÓi thì khiếp lắm,cao tay hơn CÁO hẳn một cái đầu và một kinh nghiệm tình trường rất chi là phong phú.Số còn lại ít gây chú ý với GÀ.

Cần nhớ rằng,CÁo và SÓI thích "ăn thịt" GÀ,muốn chết lúc nào là chết lúc ấy.Chứ GÀ làm sao mà ăn thịt SÓI được.

MỘT SỐ SAI LẦM THƯỜNG GẶP:

Sai lầm thường gặp nhất và cũng là trầm trọng nhất của GÀ trong quá trình đi cưa là sự nhầm lẫn giữa nguyên nhân và kết quả.Do sự đầu độc của xã hội,nhất là thông qua sách vở và phim ảnh,nên thường GÀ ko nhận ra được nguyên nhân sâu xa sự thất bại của mình và liên tục lặp đi lặp lại sai lầm của mình mà o rút ra được bài học nào cả.

Một lý do nữa khiến GÀ hay phạm sai lầm là sự tiếp thu thiếu phê phán,chọn lọc các kinh nghiệm từ các CAO THỦ
chia sẻ hiểu biết với GÀ,nhưng điều ko may là hầu hết các CAO THỦ cũng ko thật sự hiểu rõ thực sự phuơng pháp của mình mà chỉ thành công do năng khiếu nên các bài học thường gây nhiễu nhiều hơn là hiệu(hậu) quả thực sự.ĐÓ là chưa kể đến các loại cao thủ giả hiệu,nhìn bề ngoài thì tưởng võ công rất cao nhưng trên thực tế chỉ là một loại trâu,bò để con gái xỏ mũi dắt đi cày bừa mà thôi.

Tất cả các yếu tố này khiến GÀ như bị lạc vào "suơng mù":bối rối,lo sợ và mất phương hướng

".

Hix, mệt rồi mai pót tiếp.Đi ngủ đã.Chúc diễn đàn yên thành ta một ngày vui vẻ nha.

Chữ ký Nơi Nào Tình YêuMãi Mãi ... rion26:
Cái Gì Quyết Định Cuộc Đời ??
|Tiền| Or |Số Phậnlrion78:
Cũ 27-09-2011, 02:48 PM
MaxSpeed's Avatar
MaxSpeed MaxSpeed is offline
Thành viên

Họ và tên: Tiến DJ
Xã: Nam Thành

thế bác là đại cao thủ àk . send anh em ít exp đi

Chữ ký Đường đi khó , không phải vì ngăn sông cách núi , mà chỉ sợ lòng người ngại núi e sông!!
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới