Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Tâm sự Online

Chú ý

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 19-11-2009, 02:03 PM
bot bien's Avatar
bot bien bot bien is offline
Thành viên

Họ và tên: Thoanguyen
Xã: Phúc Thành
Blink Heart Hứa với em là anh phải hạnh phúc đấy nhé!

Anh .

Anh có hạnh phúc không anh ?
Chắc là anh hạnh phúc, phải vậy không ?
Em thấy anh mỉm cười mà .

Anh phải thật hạnh phúc, anh nhé .
Cô ấy giỏi. Và đáng yêu nữa .

Anh hạnh phúc vậy là em vui rồi .
Em chỉ cần vậy thôi .
Chỉ cần nhìn thấy nụ cười của anh là đủ. Hạnh phúc của em là được nhìn thấy nụ cười của anh, dù rằng nó chẳng dành cho em . . .

Tình cảm em dành cho anh không nhiều. Vậy mà tại sao cho tới giờ này em vẫn không quên được anh. Tại sao em vẫn không khi nào quên đi những kỉ niệm bên anh. Những kí ức dịu ngọt nhưng luôn khiến em nhói đau khi nhớ đến.

Đêm qua, em nằm mơ thấy anh. Em mơ thấy anh bên em. Bình yên lắm! Em bình yên bên anh. Rồi anh bỗng biến mất. Em hoảng hốt kiếm tìm. Nhưng không thấy anh. Nước mắt em tuôn rơi. Em khóc. Tỉnh giấc, thấy mắt vẫn còn ướt đẫm .. .

Em biết em và anh mãi là hai đường thẳng song song, không bao giờ gặp nhau tại một điểm. Em biết mình phải quên anh. Mãi mãi . . .

Vâng, em sẽ quên anh nhanh thôi anh nhỉ? Sẽ quên được thôi mà... Làm sao mà có thể mãi thích một người khi biết chắc rồi sẽ chẳng đi đến đâu. Ngốc nghếch thế đủ rồi, anh nhỉ?

[ Anh .
Hạnh phúc anh nhé ! ]>

Sẽ luôn có một người ..... gom nắng lại cho anh, trong đông giá xa xôi, ngày anh lạnh...

Sẽ luôn có một người ..... mang gió mát cho anh, trong hạ nóng xôn xao, khi hồn anh trở bão...

Sẽ luôn có một người ..... chịu đau đớn cùng anh, khi thân xác anh rã rời...... mệt mỏi ...

Sẽ luôn có một người ..... yên bình khi trái tim anh tìm chỗ dựa.....

Sẽ luôn có một người ..... đi cùng anh dưới mưa..... Để che cho anh ..... cho dù người đó ướt ......

Sẽ luôn có một người ..... đưa anh đi ..... và ..... bên anh ..... suốt.... những con đường ..... mà anh sẽ đi qua ...... dù cho ..... con đường đó ..... có là ..... đường trải thảm hoa, hay gồ ghề sỏi đá .....

Sẽ luôn có một người.... lặng thầm dõi theo từng bước đi của anh... lặng thầm trông thấy anh hạnh phúc...và lặng thầm nuốt từng giọt nước mắt...
....... Vì đó ..... là ..... tình îµ ......

Vì ..... em yêu anh ......thế thôi .....!!!!!!

Ngày nào cũng thế...cứ bước trên con đường mưa ấy là em lại khóc...
những hạt mưa phùn buốt giá cứ xối theo hàng nước mắt lăn dài trên đôi mi em...
và em vẫn bước...từng bước... tìm đến "nơi được trông thấy anh hạnh phúc!......"

Sưu tầm có cải biên cho giống hoàn cảnh của mình. hic.

Chữ ký Muốn được bay lên cao và nghêu ngao hát
Cho quên hết tháng ngày
Cũ 19-11-2009, 02:38 PM
vatytna's Avatar
vatytna vatytna is offline
Thành viên

Họ và tên: :((
Xã: Thị Trấn

ước chi mình là anh ấy....................===>>>>>>>>> có được kô ta...........???

Chữ ký Xăng.. có thể cạn, lốp ...có thể mòn , nhưng số máy, số khung thì không bao giờ thay đổi
Cũ 19-11-2009, 02:48 PM
_pE.luv_ClovEr_'s Avatar
_pE.luv_ClovEr_ _pE.luv_ClovEr_ is offline
Thành viên

Họ và tên: .....tOm_ bOy.^_____^.
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới _pE.luv_ClovEr_

...............nếu trên đời ny` còn những người như vậy thỳ thật tuyệt..................^^!!..................... .nhưng em thếy hiếm lắm.......con trai thỳ nhìu đứa đểu..lắm....con gái cụng có những fần tử như thế.( em chỷ nói là một phần nha'.....)....còn lại rất nhiều người có dc rùi lại ko byt' jữ..cuối cùng là mất................*~*!!!!

Chữ ký _ ''J.luv''_nO-1_fEv...^^!!
Cũ 20-11-2009, 08:58 AM
binhboy's Avatar
binhboy binhboy is offline
Thành viên

Họ và tên: Nguyễn Tất Bình

Trích:
Nguyên văn bởi namlun_O_O_h2t Xem bài gởi
...............nếu trên đời ny` còn những người như vậy thỳ thật tuyệt..................^^!!..................... .nhưng em thếy hiếm lắm.......con trai thỳ nhìu đứa đểu..lắm....con gái cụng có những fần tử như thế.( em chỷ nói là một phần nha'.....)....còn lại rất nhiều người có dc rùi lại ko byt' jữ..cuối cùng là mất................*~*!!!!
Sao lai ôm đũa cả nắm thế em......Con trai cung co nhưng người chung tình chứ........................Nói chung t-Y sẽ không vĩnh cửu được nếu như ta ko hiểu về nó.......Triết lí của một thằng hoc lơp 12 già mất rồi

Chữ ký
Cũ 29-11-2009, 08:48 PM
bot bien's Avatar
Thành viên

Default Viết tiếp...

Vẫn biết là ai đó đang hạnh phúc nhưng mà vẫn buồn... Hình như mình có tính bảo thủ, không thấy ấy buồn thì không mong được nhìn thấy ấy vui vẻ như bây giờ. Phải biết ấy vui vẻ và yêu đời như thế này là hạnh phúc và có thể mỉm cười được rồi nhưng vẫn cảm thấy khó chịu và buồn. Ghét thế đấy!!!!!!!!!!!!!
Cũ 01-12-2009, 09:47 AM
binhboy's Avatar
binhboy binhboy is offline
Thành viên

Họ và tên: Nguyễn Tất Bình

Trích:
Nguyên văn bởi bot bien Xem bài gởi
Vẫn biết là ai đó đang hạnh phúc nhưng mà vẫn buồn... Hình như mình có tính bảo thủ, không thấy ấy buồn thì không mong được nhìn thấy ấy vui vẻ như bây giờ. Phải biết ấy vui vẻ và yêu đời như thế này là hạnh phúc và có thể mỉm cười được rồi nhưng vẫn cảm thấy khó chịu và buồn. Ghét thế đấy!!!!!!!!!!!!!
Bởi vì bạn là người dột biến
Cũ 01-12-2009, 10:43 AM
mất tích's Avatar
mất tích mất tích is offline
Thành viên

Họ và tên: mèn lỳ

Trích:
Nguyên văn bởi bot bien Xem bài gởi
câu nj thấy khó hiểu rứa hề

Chữ ký vẫn đẹp trai vô đối
Cũ 01-12-2009, 12:18 PM
bot bien's Avatar
Thành viên

Trích:
Nguyên văn bởi binhboy Xem bài gởi
Bởi vì bạn là người dột biến
Con nít mà ăn nói ra rứa à?
----- Bổ sung thêm ------
Trích:
Nguyên văn bởi mất tích Xem bài gởi
câu nj thấy khó hiểu rứa hề
Khó hiểu lắm rứa à? Khi nớ viết ra mà giờ mình đọc cũng thấy khó hiểu. Hichiccc. Có lẽ tại khi nớ viết mà ko chú ý chi cả. hi`hi```... Sorry bà con nha! ko cần chú ý đâu. Coi như ko có chi í mà....

thay đổi nội dung bởi: bot bien, 01-12-2009 lúc 12:22 PM. Lý do: Bổ sung bài viết
Cũ 22-12-2009, 02:02 AM
bot bien's Avatar
Thành viên

Ngu ngốc thật đấy! Chưa khi mô thấy mình là đứa ngu ngốc như khi nớ. Có lẽ mình mãi mãi là đứa con gái ngu ngốc. Như con Trinh nói: "chưa thấy quan tài chưa rơi lệ". Thấy rồi nhưng vẫn không chịu rơi chứ. Cứng đầu quá. Giờ mới biết mình ngu ngốc. Tạm biệt thằng con trai đất Bắc. Sao lời tạm biệt hôm nay nhẹ nhõm thế nhỉ? Thấy hơi xót xa 1 tí nhưng lại qua nhanh thôi mà. Bạn mãi mãi không còn là thằng con trai mà tôi đã thích nữa. Người con trai ấy có lẽ chưa bao giờ tồn tại, chỉ có trong ảo tưởng của tôi thôi. Dù sao cũng cảm ơn và tạm biệt. Cảm ơn vì những gì bạn đã dành cho tôi và cả những gì bạn đã để tôi dành cho bạn... Tạm biệt!...
Cũ 01-07-2010, 09:10 PM
lamoanh_88's Avatar
lamoanh_88 lamoanh_88 is offline
Thành viên

Họ và tên: nguyễn thị oanh
Xã: Văn Thành

mình cùng ủng hộ bạn đó. hãy wen hắn đi bạn ơi.hehe mà bít là vậy nhưng cũng hơi khó quên đó.mình bít cảm giác đó mà.muốn quên nhưng càng quên càng nhớ.nhưng mà bây h mình đã làm được
Cũ 07-07-2010, 06:13 PM
carola4's Avatar
carola4 carola4 is offline
Thành viên

Họ và tên: ***(^.^)pe'***
Xã: Hợp Thành

èo thất tình thằng nèo đây mu hok thấy nãi ci vs cj mi kả hềy

Chữ ký HOK ĐẸP NHƯNG CÒN LÂU MỚI XẤU NÀ
BÌNH THƯỜNG CHỨ HOK TẦM THƯỜNG
HOK ĐẶC BIỆT NHƯNG LÀ DUY NHẤT
==>I'M ME
Cũ 08-07-2010, 06:49 PM
3_con_vi_khuan's Avatar
3_con_vi_khuan 3_con_vi_khuan is offline
Thành viên

Họ và tên: Ko cần tên , ai biết tôi sẽ nhận ra tôi
Xã: Huyện khác

Trích:
Nguyên văn bởi carola4 Xem bài gởi
èo thất tình thằng nèo đây mu hok thấy nãi ci vs cj mi kả hềy

chữ ký viết sai chính tả kìa

Chữ ký Nếu 1 hôm tình cờ bạn thấy vài acc trùng tên với mình tồn tại trên DĐ NYT ,thì bạn đừng ngạc nhiên. Đó là "thành tích " phấn đấu " Vi Phạm Nội Quy" của mình đó
Cũ 09-07-2010, 09:02 PM
carola4's Avatar
carola4 carola4 is offline
Thành viên

Họ và tên: ***(^.^)pe'***
Xã: Hợp Thành

Trích:
Nguyên văn bởi 3_con_vi_khuan Xem bài gởi
chữ ký viết sai chính tả kìa
nhu kai' avatar của em thui mà
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)