Trở về   Yên Thành Online > Thông tin chung về Diễn đàn > Thắc mắc - Hỏi đáp - Góp ý

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 18-03-2010, 07:21 PM
diamond88's Avatar
diamond88 diamond88 is offline
Thành viên

Họ và tên: Diam0nD88
Xã: Huyện khác
Nóng Thắc mắc về việc không được xét duyệt nickname

mới lập cái nick NYT . Tên là bOy buỒn_bOy khÓc tại sao em vào xác nhận rồi . chỉ còn đợi BQT xét duyệt . em Pm cho anh Nguyen_Thu xét duyệt dùm em . Em cũng nói nick của của em là MaxSpeed . Thế là anh ấy bảo đợi tí xét duyệt cho . 2/3 ngày trôi qua mà ko thấy động tĩnh gì . em đăng nhập thì dc biết địa chỉ yahoo ko tồn tại . và em ko thể đăng nhập dc nữa . em gửi yêu cầu lấy lại pass thì hệ thống vẫn báo là địa chỉ email ko hợp lệ . Tại sao lại như thế chứ . em chắc chắn Nguyen_Thu do ghét em nên đã làm như thế . ai ai cũng ca ngợi hấn như là 1 vị thần của NYT .

To MrChu : anh nên xem lại đội ngũ BQT đi . cứ để tình trạng này xảy ra thì ko hay đâu .

To Nguyen_Thu : anh chơi kiểu đấy ko hay chút nào đâu . đành rằng cậu với tớ có hiềm khích nhưng mà đừng lợi dụng quyền hạn của Mod mà đi làm những chuyện như thế .

Chữ ký xà hỘi vẤt vẢ nUôI tA lỚn
bẠn bÈ sỐng cHó dẠy tA kHôN
Cũ 18-03-2010, 09:11 PM
Nguyen_Thu's Avatar
Nguyen_Thu Nguyen_Thu is offline
Thành viên

Họ và tên: Binladen
Xã: Thị Trấn
Gửi tin nhắn qua MSM tới Nguyen_Thu Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Nguyen_Thu

Éc, pó tay . Hôm qua nói bận rồi mà . Chứ đang bận cũng phải vào làm liền à ?. Sau đó có kích hoạt 1 số tài khoản . Không để ý là . Nhưng có 1 số nick bị xóa vì lý do đã ghi rọ ràng khi đăng kí rồi :

Còn nói ghét rồi xóa nick thì bạn cứ yên tâm, trước dừ nhiều người ghét lắm , pm cả yahoo chửi nhưng ko để ý mần chi . Chứ còn vụ như bạn có chi mô mà phải tức .
Trích:
ai ai cũng ca ngợi hấn như là 1 vị thần của NYT .
Nói ghê quá edit lại đi, toàn nghe chửi chứ ca ngợi khi mô . Danh sách chửi mình qua yahoo và vô ignore list( 1 số ít thôi ) , số người chửi gấp 3 4 lần cái danh sách đó

thay đổi nội dung bởi: Nguyen_Thu, 18-03-2010 lúc 09:19 PM.
Cũ 18-03-2010, 10:47 PM
immortalsoul_2212 immortalsoul_2212 is offline
Treo nick

Họ và tên: TỤN
Xã: Nhân Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới immortalsoul_2212

Nói thật không phải là bêng vực ai cả nhưng công nhận "diamond88" viết hơi quá lới thật . GÌ cũng phải từ từ chứ người ta cũng còn nhiều việc khác phải lá chứ đâu phải chỉ suốt ngày ngồi mà đợi xét duyệt or reply ngay lập tức cho mọi người được !!! Ngày trước nhá cũng phải đợi mấy hôm đấy chứ .hehe
Cũ 18-03-2010, 11:15 PM
phantai_tiger's Avatar
phantai_tiger phantai_tiger is offline
Thành viên

Họ và tên: dracula

chi mà nóng tính rứa hey, có quan trọng gì lắm đâu, tiện đây em góp ý luốn vs admin là làm gì mà khi đăng ký phải có thủ tục lằng nhằng quá vậy, phải chờ BQT xem xét, phức tạp quá, anh coi lại và bỏ cái này đi, đăng ký xong vào luôn chứ cần gì nữa, kiểm định quá làm gì, có lẽ em chưa hiểu biết mấy nên phát ngôn vậy
có nhiều người khi vào forum còn chưa biết đăng ký, đăng ký đc rồi thì ko vào đc vì phải chờ xét duyệt của BQT, cuối cùng ko biết thế nào cả
yênthanh trình đọ internet còn hạn chế, bỏ bơt thủ tục phức tạp đi

Chữ ký Dân Nhân Thành

ai làm quen nào??????????????
Cũ 18-03-2010, 11:42 PM
endless love's Avatar
endless love endless love is offline
Thành viên

Họ và tên: nguyễn cao việt hoàng
Xã: Trung Thành

Trích:
Nguyên văn bởi phantai_tiger Xem bài gởi
chi mà nóng tính rứa hey, có quan trọng gì lắm đâu, tiện đây em góp ý luốn vs admin là làm gì mà khi đăng ký phải có thủ tục lằng nhằng quá vậy, phải chờ BQT xem xét, phức tạp quá, anh coi lại và bỏ cái này đi, đăng ký xong vào luôn chứ cần gì nữa, kiểm định quá làm gì, có lẽ em chưa hiểu biết mấy nên phát ngôn vậy
có nhiều người khi vào forum còn chưa biết đăng ký, đăng ký đc rồi thì ko vào đc vì phải chờ xét duyệt của BQT, cuối cùng ko biết thế nào cả
mình rất là thich hehe
----- Bổ sung thêm ------
Trích:
Nguyên văn bởi Nguyen_Thu Xem bài gởi
Éc, pó tay . Hôm qua nói bận rồi mà . Chứ đang bận cũng phải vào làm liền à ?. Sau đó có kích hoạt 1 số tài khoản . Không để ý là . Nhưng có 1 số nick bị xóa vì lý do đã ghi rọ ràng khi đăng kí rồi :

Còn nói ghét rồi xóa nick thì bạn cứ yên tâm, trước dừ nhiều người ghét lắm , pm cả yahoo chửi nhưng ko để ý mần chi . Chứ còn vụ như bạn có chi mô mà phải tức .

Nói ghê quá edit lại đi, toàn nghe chửi chứ ca ngợi khi mô . Danh sách chửi mình qua yahoo và vô ignore list( 1 số ít thôi ) , số người chửi gấp 3 4 lần cái danh sách đó
mà bác chu nay?hum nọ bài của tui ấy có một mo nói là diễn đàn ta còn có các thế hệ 5x,6x vào cho nên từ ngữ ko được thoái mài cho lém.tui hoc kém nhưng tui nói ri có được ko nhaIẾN ĐÀN TUỔI TRẺ chi dành riêng cho nhũng nguòi gọi là có máu thanh niên thui,như vậy từ ngữ sẽ thoải mái hơn.còn các cụ 5x,6x thì ta nên lâp ra diễn đàn gọi la DIỄN ĐÀN X5 nghe củng được đáy chứ bác chu nhỉ???

thay đổi nội dung bởi: endless love, 18-03-2010 lúc 11:53 PM. Lý do: Bổ sung bài viết
Cũ 19-03-2010, 01:31 AM
shjnbe1989's Avatar
shjnbe1989 shjnbe1989 is offline
Thành viên

Họ và tên: alofang
Xã: Hợp Thành

chả ra cái thể thống cống rãnh ji cả

Chữ ký Hận Con Gái
Dê nhưng không Dâm
Cực Phẩm Xử Nam
Cũ 19-03-2010, 02:19 AM
Tú Chạch's Avatar
Tú Chạch Tú Chạch is offline
First Love and First Kiss

Họ và tên: Cứ biết là Tú Chạch_12A2 K45 PĐl là đc rồi!
Xã: Tăng Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Tú Chạch

Tranh thủ trước khi đi ngủ, dạo vô 4rum thấy bài ni
Cũng trả lời luôn cho mọi người:
Thứ 1:
Trích:
Nguyên văn bởi phantai_tiger
-NYT.com là nơi cho mọi người gặp gỡ giao lưu.Để gặp lại bạn bè cũ nên thông tin lúc đăng ký là quan trọng.Biết đâu có người này có bạn tên Nguyễn Văn A.Vô 4rum thấy có người cụng Nguyễn Văn A cứ tưởng là bạn mình rùi vô trêu hay chửi ( bạn bè đùa nhau thui) thì lúc nớ rắc rối to ko nạ
-Trước giờ từ lúc lập 4rum, đã có rất nhiều trường hợp lập 1 đống nick ( 1 đống ở đây là 4-hơn 10 nick trở lên) để tự thanks và đi gây sự chửi nhau, spam lung tung.nên bắt buộc phải có sự đăng ký nick và thông tin rõ ràng.Việc kick hoạt mail cũng do admin kích hoạt là để kiểm tra nick này có phải là của 1 người nào đó ( đã có nick ) rồi hay chưa( cách kiểm tra thế nào thì admin bik là đc rồi )

THứ 2
Trích:
Nguyên văn bởi andless love
hum nọ bài của tui ấy có một mo nói là diễn đàn ta còn có các thế hệ 5x,6x vào cho nên từ ngữ ko được thoái mài cho lém.tui hoc kém nhưng tui nói ri có được ko nhaIẾN ĐÀN TUỔI TRẺ chi dành riêng cho nhũng nguòi gọi là có máu thanh niên thui,như vậy từ ngữ sẽ thoải mái hơn.còn các cụ 5x,6x thì ta nên lâp ra diễn đàn gọi la DIỄN ĐÀN X5 nghe củng được đáy chứ bác chu nhỉ???
bác nói lâp 4rum cho tâng lớp 5-6x à? thử hỏi tầng lớp nớ có được số lượng đông đảo để thành lập 1 4rum riêng ko? Cũng thử hỏi trước giờ đã có ai chịu hi sinh để lập ra 1 cái trang cho Yên Thành minh ra trò tí ko ( trang thì nhiều nhưng mà có ra cây chi mô) Giờ làm cho NYT.com cụng đã mệt lắm rồi.Giờ thử hỏi ai chịu đi làm.mà giờ trang cho già thì khó chứ trang cho trẻ thì đầy ý mà.Muốn chém thỏa thê thì vô các trang đó thôi

Chữ ký
Gà Ba Miền CS
Nơi tập trung những niềm đam mê Counter Strike 1.6 khắp Việt Nam
http://www.gabamiencs.com
Cũ 19-03-2010, 08:05 AM
diamond88's Avatar
Thành viên

àh bác Thư nói như thế có phải là phải viết rõ tên họ đầy đủ đúng ko . Thế bác viết tên nick của bác là Binladen thì sao . chẳng lẽ bác tên như thế . bác giải thích đi . ko phải em kêu kick hoạt ngay mà em đợi 4 ngày rồi . đáng lẽ chưa xét duyệt thì em chưa dc viết bài đúng ko ? nhưng mà vẫn đăng nhập dc đúng ko ? thế tại sao bây giờ em ko thể đăng nhập dc nữa . và tại sao em gửi yêu cầu lấy lại mật khẩu qua yahoo thì hệ thống báo là địa chỉ email này ko tồn tại trong khi em vẫn vào yahoo để chat bình thường .
Cũ 19-03-2010, 08:18 AM
ngoanhtuan's Avatar
ngoanhtuan ngoanhtuan is offline
Đông Yên-Nhân Thành

Họ và tên: Ngô Anh Tuấn
Gửi tin nhắn qua MSM tới ngoanhtuan Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới ngoanhtuan

Trích:
Nguyên văn bởi diamond88 Xem bài gởi
àh bác Thư nói như thế có phải là phải viết rõ tên họ đầy đủ đúng ko . Thế bác viết tên nick của bác là Binladen thì sao . chẳng lẽ bác tên như thế . bác giải thích đi . ko phải em kêu kick hoạt ngay mà em đợi 4 ngày rồi . đáng lẽ chưa xét duyệt thì em chưa dc viết bài đúng ko ? nhưng mà vẫn đăng nhập dc đúng ko ? thế tại sao bây giờ em ko thể đăng nhập dc nữa . và tại sao em gửi yêu cầu lấy lại mật khẩu qua yahoo thì hệ thống báo là địa chỉ email này ko tồn tại trong khi em vẫn vào yahoo để chat bình thường .
Chào bạn
Tóm lại hiên tại bạn dùng mấy nick liệt kê lên đây xem nào? nick nào dùng,nick nào khóa. BQT chắc duyệt liên. Bạn nên nhớ nội quy 1 người chỉ có 1 nick nhé
Đôi lời

Chữ ký Quan Hệ , Công Nghệ , Trí Tuệ , Tiền Tệ , và Đồ Đệ
0915270999 or 0947126888 , YM:dalatdiscover , Skype :ngoanhtuandl
,FB:https://www.facebook.com/ngoanhtuandl
. Never Try - Never Know >> J ust Do It !!!
Du lịch Đà Lạt - Du lịch Khám phá - Du lịch mạo hiểm
Cũ 19-03-2010, 08:24 AM
MrChu's Avatar
MrChu MrChu is offline
Cháu cụ Chu Trạc

Họ và tên: Chu Văn Tài
Xã: Hoa Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới MrChu

Nick bOy buỒn_bOy khÓc là do mình xóa. và khi xóa có gửi kèm một email thông qua địa chỉ bạn cung cấp.
Lý do thì Nguyen_Thu đã nói ở trên. do tên không rõ ràng.
Về vấn đề đk thành viên rối rắm, qua nhiều bước. lý do thì Tú và Thư đã nói ở trên. đưa ra quyết định đó là do thời gian trước, một ngày đk mấy chục nick để post sex, rồi đk một lúc nhiều nick để thank lẫn nhau, khích bác nhau, vừa tung vừa hứng để chia rẽ thành viên. BQT không thể từng giờ từng phút online để giải quyết được.
Việc đưa ra quy định đăng ký đó cũng đã có sự thống nhất của BQT.
Nhắn bạn diamond88: Diễn đàn thông báo địa chỉ email này ko tồn tại tức là không tồn tại trong diễn đàn. mình đã sửa lại thông báo để dễ hiểu hơn. Còn về tên của Nguyen_Thu cũng như nhiều bạn khác. lúc bạn đăng ký, bạn ghi đúng tên, sau khi tham gia diễn đàn và làm quen với mọi người, bạn có thể tự đổi tên của mình trong phần hồ sơ. http://nguoiyenthanh.com/diendan/pro...do=editprofile
Nhắn các bạn luôn. lần sau thắc mắc, góp ý, xin đừng lôi cụ thể tên nick của người khác ra khi chưa chắc chắn vấn đề.
Mình xin phép sửa lại tiêu đề topic là: Thắc mắc về việc không được xét duyệt nickname
Cũ 19-03-2010, 11:31 AM
diamond88's Avatar
Thành viên

em chính là người đã lập ra Nick bOy buỒn_bOy khÓc . em chỉ nhờ nick này để viết bài thắc mắc thôi . Qua đây em xin góp ý với diễn đàn có thể lược bỏ những thủ tục này ko . em thấy còn rườm rà quá .
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới