Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Tâm sự Online

Chú ý

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 03-12-2008, 07:22 PM
KanR0nSt0ry_Baby KanR0nSt0ry_Baby is offline
Treo nick

Họ và tên: NhOck tẬp đÚ :))
Xã: Thị Trấn
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới KanR0nSt0ry_Baby
Tốt

Trích:
Nguyên văn bởi vocongtan_12a2 Xem bài gởi
các bác à! các bác thế nào chứ em thấy đôi khi spam cũng được được đấy (tất nhiên là có giới hạn).em cũng thường xuyên vào các 4r khác nhau.nhìu khi vào các 4r chỉ nói mấy chuyện quốc gia đại sự thấy chán chết.em thấy ngay cả 4r của các trang lớn như thegioihoanmy.vn hay tl.gate.vn mà họ cũng cho phép các mem vít bài hơi quá lời nữa là.
vì thế em có í kiến thế này:BQT nên nhạy cảm hơn trong vấn đề spam này.Những bài ma spam quá thì mới nên xóa còn chỉ hơi hơi spam thui thì có thể để lại.cho mọi người đọc còn vui vui tí
ý kiến của em về vấn đề ni là như rứa.
bác mô có ý gì phản đối thì cứ PM lại cho em
Em ủng hộ !
Đúng đó
Cũ 03-12-2008, 07:23 PM
Jonouchi's Avatar
Jonouchi Jonouchi is offline
Thành viên

Họ và tên: MR June 1989
Xã: Trung Thành

Trích:
Nguyên văn bởi nguoi ngoai cuoc Xem bài gởi
như tôi đã nói rồi về việc chữ ký của thành viên,bạn nghĩ sao khi bài viết chỉ có mấy chữ mà cái chữ ký bằng hình ảnh to đùng,chiếm hết cả trang?có mang tính thẩm mỹ không?
cũng có to chy lắm mô pác
thẫm mỹ hay ko thỳ tùy người mà

Chữ ký nhấn thank để là con người lịch sự

thay đổi nội dung bởi: Jonouchi, 04-12-2008 lúc 10:54 AM.
Cũ 03-12-2008, 07:56 PM
zicjack zicjack is offline
Treo nick

Họ và tên: Vuong
Xã: Hồng Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới zicjack

ko hề to
mà lại đẹp
jonouchi hêy`
Cũ 04-12-2008, 12:20 AM
zicjack zicjack is offline
Treo nick

Họ và tên: Vuong
Xã: Hồng Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới zicjack

Trích:
Nguyên văn bởi pekem Xem bài gởi
hjz...em bỵ diễn đàn đưa ra mổ xẻ
em býk các bác muốn nhắc em kái j` rùi..
kái j` sai em sẽ sửa nhưng mong các bác nhẹ nhàng nhắc nhở chứ hok đến mức phải výk toppic để bêu xấu em như thế này
em là thành viên rất tích cực đó
cứ cần j phải vik bài chất lượng
cần j phải thế nếu mình ko thik thế
em vào đây tham za diễn đàn là vui lắm rồi
anh cảm ơn em...cảm ơn những người dân YT dang sống ở YT như em đã vào đây nói chuyện vs bạn anh cho đỡ nhớ qê nhà
còn sao lại nói Kem spam?
ai cũng vik bài hay bài đẹp,anh em viét xong có muốn người ta vào trả lời bàn luận ko?Kem nhiệt tình như vậy các mem ko vui cong bảo Kem phá?thử hỏi các bài hay chất lượng của mấy người ko có ai nhận xét,topic vắng vẻ coi mấy người có méo xẹo ra ko?
ko vào nói chuywwnj các mem có bik ở YT lụt thế nào,vụ việc hs phan đăng lưu xảy ra là sao?
ko có kem cập nhật hằng nagyf các mem sao mà bik?
mem tik cực là peKem
Kem đừng bùn nha
có nhìu người ủng hộ kem đó
Cũ 04-12-2008, 06:23 AM
KanR0nSt0ry_Baby KanR0nSt0ry_Baby is offline
Treo nick

Họ và tên: NhOck tẬp đÚ :))
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới KanR0nSt0ry_Baby
Tốt

Mấy anh MOD uj!
Tr0ng diễn đàn ny, cứ có mý ký người lợi dụng hem pít nhau tề
Là toàn vô chửi nhau.
Muz` tr0ng khy đó em nỏ nói chy ai cả
chỉ có ai nói em, em nói lại
Răng 3 ký loại hèn hạ nớ anh hem tống khứ ra khỏi diễn đàn đy.
Bức xúc thiệt!!!
Cũ 04-12-2008, 08:02 AM
Nguyen_Thu's Avatar
Nguyen_Thu Nguyen_Thu is offline
Thành viên

Họ và tên: Binladen
Gửi tin nhắn qua MSM tới Nguyen_Thu Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Nguyen_Thu

Gần vào học nhưng em có mấy lời như ri
1 mong các bác hãy hiểu rõ hơn về như thế nào là làm mod . Thực sự , em cũng không chắc chắn liệu "hàng đống " nick ảo có phai của 1 người hay không thì em không biết nhưng em nghĩ diễn đàn chúng ta cần bài viết chất lượng hơn là những bài viết mang tính" cổ động " , "khuấy động" cho 4rum 1 thời gian rồi em sợ 4rum sẽ khó phát triển . Thời gian gần đây ,em thấy 1 số người cứ pm cho em bảo : "thời gian này ít người vô thế ", rồi " sao dạo này diễn đàn chán thế "... . em nghĩ đó là 1 hậu quả từ nick ảo các bác à 1 người gần chục nick ảo ,tự lăng xê, làm thế em nghĩ cũng không được cái gì mấy bác à . Em không cảm thấy chán , em không cảm thây số người ít đi vì dạo ni em ít vô diễn đàn hơn (xin lỗi các bác vì dạo ni gần tết nên trường em hấn bắt học liên tục để nghỉ ) và 1 điều nữa em chỉ thích 1 diễn đàn chất lượng về nội dung, BQT thì mạnh chứ em tuy 9x nhưng không ham hố chi kiểu bài viết , viết cho vui , viết cho sôi nổi màtrong khi bài đó không có nội dung và mục đích gì cả , nội dung chỉ là mấy thứ linh tinh
Chỉ cần 1 nick , nhưng cần sự chân thành và tất cả vì diễn đàn quê ta
2 Mình mong các bạn thành viên 9x , mình cũng là 9x ,đã quản lí diễn đàn của trường mình , viết " ngất " , viết linh tinh mình đã thấy nhiều , nhưng đó là diễn đàn cho teen , còn đây , diễn đàn chúng ta, diễn đàn cho mọi lứa tuổi chứ không phải là nơi để nói nhiều câu " xóc óc " nhau , rồi đại loại là khích nhau chỉ rồi mục đích là... chửi nhau cho sướng , nếu diễn đàn mà như thế chẳng khác chi cái chợ
Dù gì thì chúng ta cũng được giáo dục, mình nghĩ thành viên nhỏ tuổi nhất là học cấp 2 , học cấp 2 chắc cũng biết được về cách cư xử thế nào là người có giáo dục , nhưng thực sự mình cũng " ngán " các bạn về cách nói chuyện
3 Gửi đến toàn diễn đàn , em mong diễn đàn mình , mọi người có cư xử với nhau văn minh hơn, có nhiều người vào khung cá nhân rồi chửi bậy, nói tục .... rồi cuối cùng có người phải nhờ em xóa nick vì không dám vào,"ớn" với cách nói chuyện
Vào học rồi, em có đôi lời như rứa , không có ý ám chỉ ai mô , em nghĩ răng nói rứa , chắc có nhiều chỗ nói linh tinh mong các bác thông cảm
Em chỉ mong muốn 1 điều đó là : các bác hãy tất cà vì yên thành quê ta hãy vì 1 cộng đồng phát triển
Cũ 04-12-2008, 08:32 AM
thuyhang's Avatar
thuyhang thuyhang is offline
Thành viên

Họ và tên: nguyễn thị thúy hằng
Xã: Xuân Thành

mình thấy bạn nguyen thư nói rất đúng. mình ủng hộ nhiệt tình!

Chữ ký Khi ta ở chỉ là nơi đất ở
Khi ta đi đất đã hóa tâm hồn....
http://www.vicongdong.vn/news/view.aspx?newsId=259921
EM ĐƯỢC LÊN BÁO NÌ!
Cũ 04-12-2008, 08:37 AM
nguyen quang hoa's Avatar
nguyen quang hoa nguyen quang hoa is offline
Thành viên

Họ và tên: quang hòa
Xã: Đồng Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới nguyen quang hoa
Default ok!!!

lúc tối ngồi với chú...chỉ thấy chú cười cười ,ai dè sáng nay tung lên diễn đàn bài viết này thật có ý nghĩa,anh khâm phục chú.cố gắng lên nhé.bọn anh anh hộ chú.vậy ha!!!

Chữ ký sống...để cảm ơn vì mình đã được sống!!!
Cũ 04-12-2008, 09:14 AM
MatDem MatDem is offline
Treo nick

Họ và tên: Cu_Ly
Xã: Tình khác

Thư thuộc thế hệ 9X em nói ra được như thế là phần nào em trưởng thành và chín chắn rồi đó. Còn bạn thì sao! hy vọng đây là tấm gương cho các thành viên trẻ noi theo.
Cũ 04-12-2008, 09:34 AM
HungThanhOnline's Avatar
HungThanhOnline HungThanhOnline is offline
Nắng sớm nhớ cha nợ cha một sự nghiệp
Chiều tà thương mẹ nợ mẹ một nàng dâu

Họ và tên: Kute
Xã: Hùng Thành

Mong muốn của Thư cũng là mong muốn của rất nhiều thành viên có tâm huyết với 4rum mà. Anh rất đồng tình với bài viết của Thư, Đừng có đổ lỗi cho thế hệ 9x nhiều quá, Mình thấy không riêng gì thế hệ 9x mà thế hệ 8x cũng thế. Có nhiều thành viên chỉ vào đăng ký để tự lăng xê mình thui. Hy vọng càng ngày 4rum càng phát triển! cuối cùng Thanks Thư phát!

Chữ ký
Tel: 0915.98.39.36
Y!M: xuanquang2805
Email: quangdx.it@gmail.com
Cũ 28-12-2008, 10:16 PM
thesun's Avatar
thesun thesun is offline
Thành viên

Họ và tên: lam
Xã: Hợp Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới thesun
Default Trả lời : Xin đừng xóa mà hãy vào đây đọc

nguoingoaicuoc nói thế cũng chưa đúng hoàn toàn.theo như bạn nói thì ngôn ngữ các mem trên 4r là theo hướng thái quá.vạy cho tôi hỏi.nguoiyenthanh.com có phải là 1 rum chuyên ngành hay đại loại là chuyên sâu về 1 vấn đề nào đó hay không.theo như bạn nói thì chúng ta vào đây để trả lời hay viết những bài viết có ngôn ngữ ''lịch sự'' hay đại loại thế thì thử hỏi rum xẽ có bao nhiu mem tham gia.bạn thử nghĩ xem hiện nay rum về chuyên ngành hay về 1 mặt nào đó thì mọc ra như nấm.thử hỏi lên rum để viết về những vấn đề cũ rích hay khô khan thì có ai chịu đọc cho không.mấy bài đó có đầy trên các rum rồi.rum mình lập ra là để cho các người con yênthanh dao lưu cũng có thể nói là buôn chuyện về các vấn đề về huyện về bạn bè lâu ngày gặp mặt.tôi đồng ý với bạn vấn đề nickname có một số hơi thái quá.với lại bạn bảo bài viết trên rum là ko chất lượng.theo bạn thì như thế nào là chất lượng.còn vấn đề mod junouchi thì bạn ấy chỉ muốn cho rum thêm chút hào hứng sôi nỗi thôi. bạn bảo spam ư thử hỏi trên rum này có mấy bài ko spam hả bạn.đừng đánh giá mọi việc 1 cách tiêu cưc như thế bạn ạ.thân

Chữ ký chí làm trai gõ phím bình thiên hạ
thân anh hùng click chuột định giang sơn

Cũ 30-12-2008, 01:33 PM
pekem's Avatar
pekem pekem is offline
Thành viên

Họ và tên: ™†Pékem•baby•† --¨•iÊu là ngỐc--•™
Xã: Hoa Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới pekem

Trích:
Nguyên văn bởi zicjack Xem bài gởi
em là thành viên rất tích cực đó
cứ cần j phải vik bài chất lượng
cần j phải thế nếu mình ko thik thế
em vào đây tham za diễn đàn là vui lắm rồi
anh cảm ơn em...cảm ơn những người dân YT dang sống ở YT như em đã vào đây nói chuyện vs bạn anh cho đỡ nhớ qê nhà
còn sao lại nói Kem spam?
ai cũng vik bài hay bài đẹp,anh em viét xong có muốn người ta vào trả lời bàn luận ko?Kem nhiệt tình như vậy các mem ko vui cong bảo Kem phá?thử hỏi các bài hay chất lượng của mấy người ko có ai nhận xét,topic vắng vẻ coi mấy người có méo xẹo ra ko?
ko vào nói chuywwnj các mem có bik ở YT lụt thế nào,vụ việc hs phan đăng lưu xảy ra là sao?
ko có kem cập nhật hằng nagyf các mem sao mà bik?
mem tik cực là peKem
Kem đừng bùn nha
có nhìu người ủng hộ kem đó
kảm ơn anh nhắm nhắm đã hiểu cho em ^^

Chữ ký •°·∙..ïêµ......¶«hô’...¶«hô∩g...ïêµ......ô~..·∙°
Cũ 30-12-2008, 01:36 PM
kid1412_k47ftu kid1412_k47ftu is offline
Thành viên

Họ và tên: abc

Không sao! Không sao

Chữ ký

thay đổi nội dung bởi: kid1412_k47ftu, 30-12-2008 lúc 01:39 PM.
Cũ 30-12-2008, 10:46 PM
dangngoc_1207's Avatar
dangngoc_1207 dangngoc_1207 is offline
Thành viên

Họ và tên: Phan Đăng Ngọc
Xã: Hoa Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới dangngoc_1207

Mọi lời nói, phát ngôn trên diễn đàn do ý thức của mọi người mà thôi.Nếu ban nic và IP thì theo tôi cũng chẳng làm được gì.Nic này mất thì lập nic kia, Ip thì dễ dàng đổi được.
Bó tay rồi, chỉ hi vọng vào ý thức và trách nhiệm của thành viên trong diễn đàn mà thôi.

thay đổi nội dung bởi: dangngoc_1207, 05-01-2009 lúc 02:20 PM.
Cũ 09-03-2010, 04:20 PM
nguoi ngoai cuoc's Avatar
nguoi ngoai cuoc nguoi ngoai cuoc is offline
Thành viên

Họ và tên: người ngoài cuộc

Cùng bàn luận về topic này nhé
http://nguoiyenthanh.com/diendan/showthread.php?t=6932

endless love : bạn kêu gọi bỏ phiếu phản đối ghét, tôi không phản đối ,tôi hiểu bạn. sau này học về truyền thông nhé bạn, chuyên PR cho các nhân vật chưa sao trở thành sao!
Bạn gọi lại gán mấy cái hình của mình vào trong đó,với mục đích gì? Tự sướng chăng?cho người khác biết mặt mình chăng? Ồ,bạn có 1 ý tưởng hay!
Vào đề nhé các bạn! Các bạn vào đây với múc đích gì?giao lưu,học hỏi,làm quen hay để cho người khác biết tới mình, bạn dùng những lời lẽ thô tục như thế có nên hay không? Thiết nghĩ ít năm nữa tôi tin bạn sẽ có câu trả lời đích thực!
shjnbe1989 : Bạn là người đầu tiên A dua đó chứ không ai khác đâu,hay bạn chỉ nhảy vào làm mấy dòng để Spam lấy thành tích. Có lẽ nhầm

Nhìn lại những người tôi đã nhắc nhở topic này thì sau 1 thời gian,có ai tiếp tục như thế nữa không? điễn hình là bạn Jonouchi bạn tichs cực tham gia các chương trình tiếp sực mùa thi cho các bạn thí sinh đi thi ,ngoài ra tôi cũng mong các bạn khi vào diễn đàn nên đọc kỹ nội quy,mỗi diễn đàn có 1 nội quy khác nhau. Các bạn nên nhớ rằng đây chỉ là một thế giới ảo,nhưng một khi người nhà các bạn vào đây đọc thấy con cháu mình viết những lời thô tục,chữi bới nhau thì tôi chắc rằng họ sẽ không hài lòng,họ sẽ nghĩ sao về mình.Và tôi cũng biết các bạn ngoài đời học giỏi,ngoan ngoãn nhưng vào đây các bạn nói quá sai làm khi thoãi mái dùng những từ ngữ tục tũi cho nhau.Cũng có thể các bạn ngoan ngoãn như thế theo kiểu đối phó,miễn cưỡng,cho qua chuyện nhưng sau lưng lại khác. Tôi khuyên các bạn không nên!

Chữ ký Hãy là một người hiểu biết,ăn nói lịch sự các bạn nhé
Người Ngoài Cuộc luôn luôn đằng sau các bạn

Khi ta ở chỉ là nơi đất ở
Khi ta đi đất bổng hóa tâm hồn
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới