Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Teen Yên Thành

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 25-04-2009, 11:28 AM
::KẹoBông::'s Avatar
::KẹoBông:: ::KẹoBông:: is offline
Thành viên

Họ và tên: ♥ »-(¯`v´¯)-»"""" -‘๑’- nhỚ 1 người ! Yêu 1 người ♥ »-(¯`v´¯)-»""""Đ?
Xã: Hoa Thành
Chào ngày mới xinh – Thứ Bảy ngày 24/4/2009

Ma Kết (22/12-19/01)

Đừng vội nhăn nhó khi hôm nay bạn bị giao một đống việc. Điều đó cũng thể hiện rằng bạn là người được tin tưởng và có uy tín. Vui vẻ lên và chứng tỏ mình xứng đáng với sự tin cậy đó nhé.

Tình iu gà bông:

May mắn:
Bảo Bình (20/01-18/02)
Bảo Bình hôm nay phải tạm thời chia tay với một người. Bạn chẳng muốn tẹo nào í nhưng không thể khác được. Thời gian không gặp nhau sẽ thử thách sự kiên nhẫn và chung thủy của cả hai.

Tình iu gà bông:

May mắn:

Song Ngư (19/02-20/03)

Phân biệt được ai là người tốt thật lòng và ai chỉ cố tỏ vẻ thân thiện nhưng bên trong nghĩ ngược lại là điều quan trọng hôm nay. Bạn nên cộng tác với những người nhiệt tình và có kế hoạch rõ ràng.

Tình iu gà bông:

May mắn::

Bạch Dương (21/03-20/04)

Tính lạc quan của bạn giúp bầu không khí trở nên bớt căng thẳng rất nhiều. Thay vì ngồi bới móc những điểm hạn chế thì bạn có cách nhìn tươi mới để phát triển hơn điểm mạnh. Bạn hôm nay chính là đầu tàu của cả nhóm.

Tình iu gà bông:

May mắn:

Kim Ngưu (21/04-20/05)

Ngay từ đầu có sự phân công việc rõ ràng thì Kim Ngưu sẽ không rơi vào tình cảnh bị mặc cả từng tí một xem ai thiệt hơn. Chênh lệch không nhiều nhưng cảm giác bất công khi mình bị o ép làm nhiều hơn trong khi người khác nhởn nhơ chơi bời thật khó chịu. (._.’’)

Tình iu gà bông:

May mắn:

Song Tử (21/05-21/06)

Song Tử tự hào với những thành quả đạt được. Nhưng đôi lúc bạn hơi quá đà trong việc khoe khoang. Hữu xạ tự nhiên hương → Hãy để mọi người tự rỉ tai nhau về những thành công của bạn thì tốt hơn nhiều.

Tình iu gà bông:

May mắn::4

Cự Giải (22/06-22/07)

Những kế hoạch của bạn có một chút lãng mạn nhưng hơi phi thực tế. Vì vậy bạn nên điều chỉnh lại cho phù hợp với hoàn cảnh của bản thân. Nhờ thêm đứa bạn thân tư vấn nữa là ok í mà.

Tình iu gà bông:

May mắn:

Sư Tử (23/07-22/08)

Một món đồ trang sức nho nhỏ sẽ tạo điểm nhấn cho toàn bộ trang phục của Sư Tử. Tụi bạn sẽ phải dán mắt vào và thắc mắc bạn mua ở đâu được đồ đẹp thế. Hơn thế nó sẽ là vật đem lại may mắn cho bạn hôm nay đấy. ^^

Tình iu gà bông:

May mắn:

Xử Nữ (23/08-22/09)

Nếu xét về độ thông minh thì chắc chắn hôm nay không ai bằng bạn. Nhưng nếu nói về độ ngang bướng thì bạn cũng là số 1 lun. Vì nghĩ rằng mình giỏi hơn nên bạn nhất quyết không thèm nghe lời khuyên của mọi người. Và kết quả hôm nay lại nghiêng về phía ngược lại với quan điểm của bạn.

Tình iu gà bông:

May mắn:

Thiên Bình (23/09-22/10)

Trái ngược với Xử Nữ, tính quyết đoán mới là chìa khóa thành công của Thiên Bình hôm nay. Cứ nghe lắm rồi lại “rối tinh rối mù” lên, bạn cứ tự quyết là hơn.

Tình iu gà bông:

May mắn:

Thần Nông (23/10-21/11)

Nhờ có một người mà Thần Nông đã ngăn nắp gọn gàng hơn rồi đấy. Chính bạn cũng cảm thấy thoải mái và thích thú khi căn phòng sạch bong và thơm tho. Cố gắng phát huy nhé! Muah!

Tình iu gà bông:

May mắn:

Nhân Mã (22/11-21/12)

Đừng cố lảng tránh những vấn đề khiến bạn bối rối. Hãy hít một hơi thật sâu rồi tự tin đối mặt với nó. Tự biết lượng sức mình mà có sự chuẩn bị cho tốt nhé. Bạn làm được mà!

Tình iu gà bông:

Cảm xúc:
(st)

Chữ ký »—•Ñµ°¢—¶V¶ã†•—»€m—»§e? ??¶«°—»¶Rõ¡—»¶ƒ¡—»Añh—»
Cũ 25-04-2009, 02:44 PM
Tú Chạch's Avatar
Tú Chạch Tú Chạch is offline
First Love and First Kiss

Họ và tên: Cứ biết là Tú Chạch_12A2 K45 PĐl là đc rồi!
Xã: Tăng Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Tú Chạch
Default Trả lời : Chào ngày mới xinh – Thứ Bảy ngày 24/4/2009

^^ lâu lắm rồi ko đọc Hoa Học trò nên ko đọc cái này ^^
Mình ở cung Thiên Bình,mà hôm nay kiểm tra tiếng Anh
Tự quyết chắc có nước chìm nghỉm

Chữ ký
Gà Ba Miền CS
Nơi tập trung những niềm đam mê Counter Strike 1.6 khắp Việt Nam
http://www.gabamiencs.com
Cũ 25-04-2009, 03:05 PM
::KẹoBông::'s Avatar
::KẹoBông:: ::KẹoBông:: is offline
Thành viên

Họ và tên: ♥ »-(¯`v´¯)-»"""" -‘๑’- nhỚ 1 người ! Yêu 1 người ♥ »-(¯`v´¯)-»""""Đ?
Xã: Hoa Thành
Default Trả lời : Chào ngày mới xinh – Thứ Bảy ngày 24/4/2009

hĩ.bài của mình mà ko kảm ơn mình lại cảm ơn pé đó là sao???
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới