Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Thành viên tự giới thiệu, làm quen, tìm bạn

Chú ý

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Prev Previous Post   Bài tiếp Next
Cũ 16-03-2011, 06:39 PM
Apollon's Avatar
Apollon Apollon is offline
Thành viên

Họ và tên: Orion
Xã: Hậu Thành

Trích:
Nguyên văn bởi voctran Xem bài gởi
Cụng muốn gt cho a, rứa mà bạn e ko có đứa mô đủ tiêu chuẩn cả???
đứa có chiều cao thì ko phải người YT, đứa ở YT thì...thấp tẹt... Mà hình như ko ai muốn làm diễn viên đóng thử mô.
Cảm ơn em đã quan tâm nha! Có vẻ hấp dẫn đấy. Cái quan trọng là em muốn là được rồi còn bạn của em muốn hay không muốn làm diễn viên đóng thử là phụ thuộc vào em đứa nào không muốn thì em làm cho nó muốn, thế thôi .Chẳng cõ lẽ bạn của em mà em lại không thuyết phục nó được sao ? Không thuyết phục được thì khống chế, mua chuộc,..v.v.v....Có rất nhiều cách trên đây anh chỉ lấy ví dụ một vài cách để em thử áp dụng coi.Tất nhiên nếu áp dụng với bạn bè thì bản thân tự thấy áy náy quá Nhưng mà không sao làm việc tốt cho mọi người nào có " tính chi tiểu tiết " .
Nói vậy thôi chứ nếu mà là đồng hương Yên Thành thì hay hơn vì là đồng hương nên nếu mà "diễn" thì nó dễ tin hơn,còn nếu mà không phải Yên Thành mà Nghệ An cũng được .Tuy nhiên nếu mà là đồng hương Yên Thành mà thấp quá em xem liệu có khả năng cô bạn của em " hấn " có khả năng trong một thời gian nữa cao lên như anh đã nói ở trên không? Nếu mà được thì còn gì bằng .Có phải cứ nhất thiết như trên đâu? Làm gì cũng phải linh hoạt một chút chứ ^^ .
Còn việc đóng thử thì em xem thế nào cũng không khó lắm đâu,dễ thôi mà anh cũng làm được nì .

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới