Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Buôn chuyện

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Prev Previous Post   Bài tiếp Next
Cũ 12-12-2010, 09:16 AM
hoathuan hoathuan is offline
Chưa xác nhận Email

Họ và tên: nguyen thanh hoa
Xã: Tình khác
Default chuyện của em!!!!!!!!!!!!!!!!

anh ak.
em đã yêu anh rất nhiều và anh cũng yêu em rất nhiều nhưng giờ anh phải đi tù. khi nghe tin anh bi bắt,em đã không khóc,em không bất ngờ nhưng em buồn. trước đây chúng ta quen nhau cũng o trên trang nguoiyenthanh.com ni,rồi chúng ta gặp nhau,gặp anh lần đầu.em đã rất thích anh,nhưng lúc đó chúng ta không hợp nhau.gặp nhau là chửi nhau cả ngày,nhưng rồi 1 ngày ở nhà thằng bạn,anh uống say va muốn nói chuyện với em.em đã ngồi nói chuyện với anh,anh đã nói rất nhiều và anh đã nắm tay em rất chặt.lúc đó em hiêu anh đã yêu em rồi.rồi em đã suy nghĩ rất nhiều.khi đó em cũng ko biết anh lại làm nghề..... rồi sau ni em và anh yêu nhau,em biết anh như thế,em đã khuyên anh đừng như thế nữa mà kiếm 1 việc để làm nhưng anh không nghe em.em hiểu anh nên em không trách,anh không tốt nhưng em vẫn yêu anh,rồi anh phải chạy trốn công an vô sài gòn,đêm đó anh đến nhà em,anh đã tặng em 1 kon gấu. anh va em chỉ nói chuyện được 15p vì anh phải đi cho kịp xe,anh nói em ở nhà hãy sống tốt rồi anh sẽ về và gặp em,em đã không nói được gì.chỉ ngồi nhìn đồng hồ mà thôi.lúc đó thời gian trôi qua rất nhanh,rồi anh ôm em vào lòng và chào em,lúc anh đi rồi,em đã khóc.em nghĩ sẽ không bao giờ được gặp lại anh nữa......
rồi anh đi,anh gọi về khuyên em nên đi học lại.em đã đi học,em đã cố gắng học va sắp thi tốt nghiệp lên cấp 3 thì em đã bỏ học vào sài gòn để gặp anh.em vô sài gòn 1 tháng,em cũng đi làm nhưng rồi không làm đc nên phải về.anh bắt em về đi học lại,khi gặp lại anh ở sài gòn,em đã rất vui vì đã 6 tháng rồi không gặp nhưng em vẫn rất yêu anh.thời gian ở trong sài gòn em đã rất hp bên anh.rồi ngày em về.anh tặng em 1 kon gấu.anh đã nói rất nhiều cho em hiểu.rồi anh chở em ra bắt xe về,lúc đó em đã ôm anh rất chặt.và không muốn xa anh.rồi em lên xe về......
và 2 tháng sau anh bị bắt.... rồi em đi thăm gặp anh,anh nói anh chỉ đi 5 năm rồi anh về và hỏi em có đợi đươc anh không.em đã nói có.... ngồi với anh được 30phut' rồi em về.anh viêt' thư cho em,anh nói anh là thằng tù,không dám hi vọng nhiều.và anh vui vì em không bỏ anh khi anh như thế này.va anh mong ngày ra tù thì em vẫn là em như bây giờ.....
thỉnh thoảng anh vẫn gọi điện về hỏi thăm và động viên em nak.
em không xấu hổ hay rầy vì người yêu mình đi tù.em tự hào về anh.vì anh đã yêu em thật lòng,như thế là quá đủ rồi anh ak.
trong ngườiyenthanh rất nhiều người biết và chơi với anh ấy.em không muốn nói tên ra làm j nak.
em mong mọi người hiểu cho em nak.em sẽ đợi anh ấy về.thời gian sẽ chứng tỏ tất cả.
sẽ có 1 số người không hiểu nên sẽ nói này nói nọ nhưng kệ.
vì tinh yêu chân thành thì cuối cùng sẽ đến đc với nhau va sẽ hp.
xem như đây là thử thách tình yêu của em và anh thôi........

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới