Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Hoạt động diễn đàn

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Prev Previous Post   Bài tiếp Next
Cũ 08-03-2010, 11:31 PM
MrChu's Avatar
MrChu MrChu is offline
Cháu cụ Chu Trạc

Họ và tên: Chu Văn Tài
Xã: Hoa Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới MrChu
Default Gặp mặt Người Yên Thành miền Nam đầu năm mới Canh Dần 2010 (ảnh update trang 3)

Năm mới, vận hội mới đang đến, Diễn đàn ta tuy lâu nay hoạt động online đã bị giảm sút,một phần cũng bởi ảnh hưởng của cuộc khủng hoảng kinh tế toàn cầu gây ra suy thoái trầm trọng. Tuy vậy khí thế anh chị em diễn đàn vẫn hăng hái và sẵn sàng chén tạc chén thù ôn lại chuyện quê hương.

thể theo yêu cầu của rất nhiều anh chị em, cộng với mục đích khuấy động lại phong trào ăn nhậu, tạo bàn đạp cho việc củng cố tình đồng hương. nhân dịp năm mới, Tài được sự phân công của các anh em nhận nhiệm vụ tổ chức một buổi gặp mặt nho nhỏ với tiêu chí như các lần gặp mặt trước là
Ấm áp - Thân mật

Cụ thể là vào 9h00 ngày 14/03/2010 nhằm ngày 29 tháng GIÊNG năm Canh Dần (vẫn đang là tháng ăn chơi)
Địa điểm : Quán Vườn Cau, đường số 21, chân cầu Sài Gòn, Quận 2.

Địa điểm này xét về vị trí thì cụng không xa trung tâm lắm, lại tiện cho các bạn từ Đồng Nai lên.
Anh chị em mô đi xe Bus cứ lựa tuyến mô qua cầu Sài Gòn cụng được, cứ xin xuống trạm ngay chân cầu Sài Gòn (phía quận 2, hình như có tên là trạm Cầu Đen) sẽ có người ra chở.
Các anh chị có xe máy, xe đạp xích lô hoặc ô tô thì chạy đến quán theo bản đồ sau:

Quán ni được cấy phong cảnh hữu tình, rộng rại, mát mẻ, một bên là bờ sông, một bên là bãi cỏ, đồ ăn thức uổng giả cả cụng hợp lý.

Chi phí dự kiến là từ 50.000 đến 70.000 đ.
anh chị em mô đi mần hoặc chưa đi mần nhưng có điều kiện thì 100.000 đến 120.000.

Các anh chị hôm đó có thể tham dự, vui lòng reply để lại Họ và tên tại đây để Tài và Khánh lường chỗ nói trước với chủ quán.

Vì tiêu chí Ấm Áp -Thân Mật, nên cũng không đặt nặng vấn đề đi hay không của mọi người.
Các anh chị em lưu lại các số điện thoại này, để liên lạc khi cần:

1. O9O3 212 354 (anh Toàn-ASOLO)
2. O937 2O1 8O9 (Tài-MrChu)
3. O972 902 369 (Khánh-Mr.TranKhanh)
4. O1669 196 244 (Quý-Jonouchi)

Danh sách các anh chị em đã đăng ký: (chưa tính ban Tổ Chức ,Ban Quản Trị, ban Văn Nghệ)

- Anh Nguyễn Thọ Phú Hưng (2 người lớn và một em bé)
- vj tjểu bảo_pt
- sender
- dong son

Mọi người đọc được thông báo này thì nhắn tin liền cho anh chị em khác biết để sắp xếp.

Mong mọi người đến đông đủ để buổi gặp mặt thêm phần ấm cúng

thay đổi nội dung bởi: MrChu, 11-03-2010 lúc 02:24 PM. Lý do: Thêm Map

Ðang đọc: 4 (0 thành viên và 4 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới