Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Tâm sự Online

Chú ý

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Prev Previous Post   Bài tiếp Next
Cũ 23-05-2009, 04:33 PM
nguyenhien233's Avatar
nguyenhien233 nguyenhien233 is offline
Thành viên

Họ và tên: s2s2s2
Xã: Thị Trấn
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới nguyenhien233
Default Hạnh phúc của em là anh đấy !!!

Đừg bao jò hỏi e có pùn hem , đừg hỏi e có thí a chán hok, cũg đừg xin lỗi e vì iu a mà e chịu nhữg cảnh như thía nì, đừg bao jờ nói rằng a cảm thí có lỗi vì chưa làm e juj jẽ, đừg bao jờ nói với e lời cám ơn cũg như là xin lỗi. Bởi vì:

- Em ko pao jờ thí pùn khj e ở bên a, khj đc ôm a, nằm cạnh anh đc a quấn vào lòng, vậy sao là pùn?

- Em ko bao jờ thí chán vì khj bên a dù là khoản lặng e cũg thí hạnh phúc, vậy sao là chán?

- Em ko pao jờ chấp nhận lời xin lỗi của a vì ko lẽ a iu e là sai àh, và a có bík pài hát Yêu ko hối tiếc của Phạm Quỳnh Anh ko :”Khi yêu ko bao jơ phải nói I’m sorry”. Vậy sao phải nói xin lỗi, e đâu có lỗi đâu mà anh xin?

- Em luôn hạnh phúc juj jẽ mỗi khj bên cạnh a, chỉ khj ta cãi nhau e mới thí hem juj jẽ thuj. Ai nói anh là e hem juj jẽ chứ,tên nào, ông kẹ hả, để e xử ổng cho anh koj.

- Em đâu có làm cái j đâu mà a cám ơn? Yêu ko phải là bố thí mà khj đc cho mà cám ơn đâu phải ko a, do trái tim tự nguyện e đến với a và e chấp nhận tất cả mà.

Jậy đoá thử nói nhữg cái điều xấu đoá nữa coi, làm ngta khóc là lúc đoá e mới pùn, mới chán, mới hok juj jẽ, mới cần a xin lỗi đoá, HuHuHuHu

Anh uj, e iu a nhìu lắm, e cảm nhận đc tc nơi a dành cho e nhìu thế nào mỗi khi ta cãi nhau.

Anh ko dịu dàng mật ngọt với e dù cũg như pao cô gái e cũg đã từg mog ước đc có ng yêu mình như jậy. Nhưg bj jờ e thí nhữg cái đoá vô thực qá phải ko anh! Vì anh là anh e iu a vì a là a dzị thuj!

Em sẽ ko pao jờ iu thêm ng thứ 2 nào nữa đâu. Vì e đã chọn đc sân ga để dừng chân rùi, với e a thật lạ, tc của chúng ta cũg thật lạ, chắc là chưa ai trải qa giốg e đâu nhưg e tin mình đã chọn đúng!

Hạnh phúc của em là anh đấy !!! ☺♥♥♥♥☻

Wo ai Ni

Chữ ký ®†…?(¯`•.nu0cmat_thi3nsu.•´¯)?…†®

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới