Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Tâm sự Online

Chú ý

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 14-06-2011, 08:01 PM
Phan Huong's Avatar
Phan Huong Phan Huong is offline
Thành viên

Họ và tên: Phan Thị Thu Hương
Xã: Liên Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Phan Huong
Rainbow Suy nghĩ trong tôi về con trai Nghệ An

Mình không giám nhận xét về con trai Nghệ An, mình không có quyền đó và cũng không có quyền để hai chữ "nhận xét". Mình xin lỗi trước về việc này.
Con trai Nghệ An có tiềng nói rất dễ thương nhưng tại sao nhiều người lại dùng cái dễ thuơng ấy để làm đau khổ người khác nhỉ, đã có người đem tình cảm của mình ra làm trò đùa, tại sao ?, mình buồn thì không nhiều nhưng thất vọng thì nhiều,thất vọng vì mất đi 1 người bạn, suy nghĩ trong mình về con trai Nghệ An lung lay tí xíu. Nhưng vẫn hy vọng không phải ai cũng thế. Mình lại đặt niềm tin và không giám nghĩ nhiều về con trai Nghệ An.
Nhưng mình lại nghe được nhiều người khác cũng bị đem ra tung hứng, đưa cảm xúc lên cao rồi người con trai ấy lại buông rơi, té xuống đau lắm đấy các ấy có biết không. Tại sao các ấy không nghĩ đến suy nghĩ của người khác chứ.
Một niềm tin đã vơi đi nhưng vẫn hy vọng nó được đong đầy lại.
Cũng có thể các bạn vào đọc rất ghét mình nhưng hy vọng các bạn đừng dùng những lời nặng để nói lại mình nhé. Mình biết sai nhưng hãy để mình nói ra, nói ra rồi những điều đó sẽ bay đi mất, để nó không còn trong suy nghĩ mình nữa.

Chữ ký
Hạnh phúc giống như một quả cầu pha lê từ trên trời rơi xuống. Nó vỡ thành nhiều mảnh. Và mọi người bắt đầu tìm kiếm những mảnh vở cho riêng mình.
Hạnh phúc hay chỉ khổ đau
Cũ 25-06-2011, 11:06 PM
syphuc_ctv's Avatar
syphuc_ctv syphuc_ctv is offline
Thành viên

Họ và tên: nguyen sy phuc
Xã: Trung Thành

Không chỉ ở yên thành (Nghệ an) mới có những người như rứa.
Nhưng bên cạnh những người đó thì vẫn còn có rất,rất nhiều người chung tình,thật lòng bạn ạ. bạn đừng '' vơ đũa cả nắm như thế''.ok.
mà nói cho cùng thì con gái cũng có người này người nọ... có phải ai cũng tốt mồ.
tốt nhất tui khuyên bạn là : ''chọn bạn mà chơi''

Chữ ký
vâng ! tôi nghèo
Người ơi gặp gỡ làm chi,
để rồi hai đứa chia ly hai đường.
Cũ 28-06-2011, 09:25 PM
Phan Huong's Avatar
Thành viên

Vâng, có lẽ thế, mình không phải là người ta nên không thể hiểu rõ được người ấy là như thế nào. Mỗi người có một tính cách riêng mà, mình không thể thay đổi họ được.
Hương không có ý vơ đũa cả nắm đâu, so rỉn đồng bào nhá. Chắc tại Hương ít tiếp xúc với người Nghệ An thôi. Hương vẫn hy vọng suy nghĩ trong Hương sẽ thay đổi vì không nên nói người khác khi mình không hoàn hảo.Đúng không nà.
Cũ 30-06-2011, 05:29 PM
giuaconmua's Avatar
giuaconmua giuaconmua is offline
Thành viên

Họ và tên: Chu Văn Thế
Xã: Hoa Thành

e cứ chém như rứa tội nhà anh lém, tùy có thằng chớ phải thằng mô củng rứa mô mồ.Rứa quê e ở Liên Thành mà lại ít tiếp xúc với trai xứ nghệ là vô lý .Trên đời này làm gì có cái chi gọi là hoàn hảo chứ chỉ tương đối thui

Chữ ký Lủ chúng ta lạc loài năm bảy đứa
Quê hương ruồng bỏ giống nòi khinh
Cũ 30-06-2011, 09:03 PM
lena's Avatar
lena lena is offline
Thành viên

Họ và tên: hd
Xã: Thị Trấn

Trích:
Nguyên văn bởi Phan Huong Xem bài gởi
Mình không giám nhận xét về con trai Nghệ An, mình không có quyền đó và cũng không có quyền để hai chữ "nhận xét". Mình xin lỗi trước về việc này.
Con trai Nghệ An có tiềng nói rất dễ thương nhưng tại sao nhiều người lại dùng cái dễ thuơng ấy để làm đau khổ người khác nhỉ, đã có người đem tình cảm của mình ra làm trò đùa, tại sao ?, mình buồn thì không nhiều nhưng thất vọng thì nhiều,thất vọng vì mất đi 1 người bạn, suy nghĩ trong mình về con trai Nghệ An lung lay tí xíu. Nhưng vẫn hy vọng không phải ai cũng thế. Mình lại đặt niềm tin và không giám nghĩ nhiều về con trai Nghệ An.
Nhưng mình lại nghe được nhiều người khác cũng bị đem ra tung hứng, đưa cảm xúc lên cao rồi người con trai ấy lại buông rơi, té xuống đau lắm đấy các ấy có biết không. Tại sao các ấy không nghĩ đến suy nghĩ của người khác chứ.
Cũng có thể các bạn vào đọc rất ghét mình nhưng hy vọng các bạn đừng dùng những lời nặng để nói lại mình nhé. Mình biết sai nhưng hãy để mình nói ra, nói ra rồi những điều đó sẽ bay đi mất, để nó không còn trong suy nghĩ mình nữa.
Mình cũng là con gái, cũng đi ra nhiều,tiếp xúc, va chạm nhiều, nhưng thật lòng mình thấy con trai Yên Thành (Nghệ An) là được nhất, đặc biệt trai Phan Đăng Lưu, đặc biệt hơn nữa là trai A2K45. Toàn bị gái lừa,rất chung tình... Nói chung ở mô thì cũng có người ri người tê,không thể áp đặt như thế được,đúng không? Hi vọng sau này H sẽ gặp được người thay đổi suy nghĩ của H bi giờ. Chúc may mắn...
Cũ 10-07-2011, 10:29 AM
Phan Huong's Avatar
Thành viên

hihi, vậy lần này em về quê thử xem mấy bạn Phan Đăng Lưu chị nhỉ, nhà ngoại em ở Cầu Thông ak.hihi
----- Bổ sung thêm ------
Trích:
Nguyên văn bởi giuaconmua Xem bài gởi
e cứ chém như rứa tội nhà anh lém, tùy có thằng chớ phải thằng mô củng rứa mô mồ.Rứa quê e ở Liên Thành mà lại ít tiếp xúc với trai xứ nghệ là vô lý .Trên đời này làm gì có cái chi gọi là hoàn hảo chứ chỉ tương đối thui
Vâng thì em đã xin lỡi trước rồi mà, em đâu có vơ đũa cả nắm đâu ạ, tội lỗi tội lỗi, hihi, Nghệ An là nguyên quán của em thôi.

thay đổi nội dung bởi: Phan Huong, 10-07-2011 lúc 10:31 AM. Lý do: Bổ sung bài viết
Cũ 14-07-2011, 05:31 PM
trantai37c5's Avatar
trantai37c5 trantai37c5 is offline
Thành viên

Họ và tên: trần--hữu--tài
Xã: Nhân Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới trantai37c5

con trai Nghệ an la no1 mà ,.........
các cô gái ở các tỉnh khác nhau nhận xét con trai Nghệ an ai cụng
Hot boy
Cũ 23-07-2011, 06:48 PM
dat_pro87 dat_pro87 is offline
Thành viên

Họ và tên: Đồng văn đạt
Xã: Quang Thành
Default Đúng thật

Mình thấy mình rứa, hì
Cũ 28-07-2011, 08:28 PM
Phan Huong's Avatar
Thành viên

ah vậy ak.để khi nào em nhận xét lại nhỉ.hihi
Cũ 23-09-2011, 10:18 AM
hanh.yenthanh.na's Avatar
hanh.yenthanh.na hanh.yenthanh.na is offline
Thành viên

Họ và tên: Nguyễn hồng hạnh
Xã: Lăng Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới hanh.yenthanh.na

...tôi luôn tự hỏi chính bản thân mình rằng:tại sao cứ phải yêu nhau oy làm khổ nhau,tsao khj yêu nta yêu đến si mê,còn đến lúc k kần nta lại tự cho mình cái quyền đc rời bỏ..

Chữ ký y3uthu0ng_la_tra0taNg
Cũ 10-10-2011, 12:23 PM
thevuong88_pro's Avatar
thevuong88_pro thevuong88_pro is offline
Thành viên

Họ và tên: Nguyễn thế Vượng
Xã: Viên Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới thevuong88_pro

Trích:
Nguyên văn bởi Phan Huong Xem bài gởi
trừ anh ra nha em , anh đang thất tình nè, bùn quá đi mất

Chữ ký Nguyễn Thế Vượng_0973.645.110
Yh:Vyemmh,
Mail:vuongnguyenthe@yahoo.com
Cũ 10-10-2011, 09:25 PM
Phan Huong's Avatar
Thành viên

hjhj, em xin lỗi anh Vương nha, chuyênnj lâu ùi mà...hihi
Cũ 27-10-2011, 06:35 PM
trantai37c5's Avatar
trantai37c5 trantai37c5 is offline
Thành viên

Họ và tên: trần--hữu--tài
Xã: Nhân Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới trantai37c5

con trai mô mà nỏ rứa bạn ơi ,...........
nhưng không phải ai cụng như vậy cả , trên đời có người tốt cunngj không ít kẻ xấu xa , luôn chỉ biết tới mình , sống ích kỉ ..........
Dù thế nhưng ta không nên ghét bỏ họ , mà chứng minh cho họ thấy họ sai , và cần phải thay đổi lại mình...
Hãy luôn nhìn về những điểm tốt của họ bạn ah ...
Chuks bạn tìm đc người bạn tốt hơn ....
sống vui vẻ nhé bạn ...hihihihih
cười to lên mọi thứ buồn đau trong đầu sẽ bay ra hết ah
kakakakakakakakakak

Chữ ký
Cũ 12-10-2011, 12:18 PM
2221987's Avatar
2221987 2221987 is offline
Thành viên

Họ và tên: nguyễn thế quang
Xã: Phú Thành

Trích:
Nguyên văn bởi phan huong Xem bài gởi
mình không giám nhận xét về con trai nghệ an, mình không có quyền đó và cũng không có quyền để hai chữ "nhận xét". Mình xin lỗi trước về việc này.
Con trai nghệ an có tiềng nói rất dễ thương nhưng tại sao nhiều người lại dùng cái dễ thuơng ấy để làm đau khổ người khác nhỉ, đã có người đem tình cảm của mình ra làm trò đùa, tại sao ?, mình buồn thì không nhiều nhưng thất vọng thì nhiều,thất vọng vì mất đi 1 người bạn, suy nghĩ trong mình về con trai nghệ an lung lay tí xíu. Nhưng vẫn hy vọng không phải ai cũng thế. Mình lại đặt niềm tin và không giám nghĩ nhiều về con trai nghệ an.
tuy người thôi bạn ạ.nhưng nói chung con trai nghệ an củng có tính cách như bạn nói nhưng để đùa dơn hay trêu gẹo thì củng tùy tường người ,đừng vơ đũa cả nắm..nhưng theo tôi bạn đừng mất niềm tin vì cuộc sống cần ccos niềm tin.không phải cho tình yêu mà còn cho nhiều thứ khác nửa ..

Chữ ký Tên:Nguyễn Thế Quang
Nghề Nghiệp:Chuyên viên kỹ thuật phòng thiết kế
Đơn vị công tác:Công ty ô tô trường hải,Yahoo:tinhtien_taytrang_kecodon
skype:mengineer222.SDT:0976094891.Làm sao để việt nam có thêm những người giàu nửa.....
Cũ 13-10-2011, 06:10 PM
Phan Huong's Avatar
Thành viên

hjhj.dạ vâng, mọi chuyện cũng qua rồi ạ, em không để chuyện này ảnh hưởng đâu, giờ thì em suy nghĩ khác rồi ạ. ở đâu cung vậy thôi...hjhj cũng có người này người kia....vậy mới gọi là cuộc sống nhỉ......hjhj
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới