Trở về   Yên Thành Online > Khu vui chơi giải trí, giao lưu gặp mặt > Tâm sự Online

Chú ý

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 10-03-2009, 12:17 PM
sundy sundy is offline
Thành viên

Họ và tên: thanh phương
Xã: Tình khác
Default Hạnh phúc là gì?????

Một câu hỏi khó trả lời ?? Thật ra là cũng không khó trả lời đâu. Hạnh phúc là gì ư? Có người bỏ ra cả cuộc đời để đi tìm hạnh phúc mà vẫn không tìm thấy đó thôi .Mỗi người có một cảm nhận riêng về "Hạnh phúc" nhưng hình như con người ta cảm thấy hạnh phúc là khi hài lòng, vui sướng với những điều gì đó Một người hành khất có thể cảm thấy hạnh phúc khi có được một mái nhà . Một người bán hàng rong cũng sẽ thấy vui khi buôn bán đắt khách . Một cô gái cảm thấy hạnh phúc khi tìm thấy một nữa của riêng mình và mãi mãi cũng như vậy ...........Hạnh phúc là như thế đó......
Đôi khi " Hạnh phúc" kề cận bên cạnh mình thôi mà chúng ta không nhận ra đó là "Hạnh phúc" , để mãi đi tìm một hạnh phúc hư ảo và oán trách ông trời sao bất công với mình như vậy.
Hãy đón nhận "Hạnh phúc " mỗi khi nó đến , Hạnh phúc sẽ chỉ mỉm cười với những ai biết trân trọng nó một cách chân thành mà thôi .Đừng đánh mất hạnh phúc của mình bạn nhé , tới lúc đó bạn sẽ thấy mình còn mất mác nhiêu hơn nữa .HÃY TRẬN TRỌNG HẠNH PHÚC nhé!
Cũ 10-03-2009, 01:07 PM
sieulun's Avatar
sieulun sieulun is offline
Thành viên

Họ và tên: Nguyễn Thị Thanh Thảo
Default Trả lời : Hạnh phúc là gì?????

Tao không biết phải mình đang hạnh phúc không nhưng hiện giờ tao rất vui, nhiều lúc muốn hét thật to cho tất cả mọi người đều biết cảm giác vui sướng đó. Tao rất trân trọng những gì tao đang có.Tao mong mày mau quên đi chuyện cũ và ngày nào đó mày cũng sẽ tìm được một người làm cho mày cảm thấy hạnh phúc như tao bây giờ. Có gì nói được thì nói ra hết đừng để trong lòng. Tao mong mày vui ẻ và hạnh phúc . Yêu mày lắm

Chữ ký Sống trong đời sống cần có một tấm lòng
Cũ 12-03-2009, 08:27 AM
tuanvu41's Avatar
tuanvu41 tuanvu41 is offline
Thành viên

Họ và tên: nguyentuanvu
Xã: Thị Trấn

hạnh phúc là khi cái tâm của mình cam thất thoải mái và vui vẻ.vi dụ như đc yêu,trúng đề,nhiều tiền.........thì tự nhiên tâm hồn thoải mái.dẫn đến hạnh phúc.mà muốn tâm hôn thoải mai và thanh tịnh thì nên tập thiền.ai muốn tập thiền thì hỏi tui

thay đổi nội dung bởi: tuanvu41, 12-03-2009 lúc 08:30 AM. Lý do: bổ sung
Cũ 12-03-2009, 12:35 PM
Tú Chạch's Avatar
Tú Chạch Tú Chạch is offline
First Love and First Kiss

Họ và tên: Cứ biết là Tú Chạch_12A2 K45 PĐl là đc rồi!
Xã: Tăng Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Tú Chạch

Hạnh Phúc cũng giống như pha lê
Càng lộng lẫy đẹp đẽ long lanh bao nhiều thì càng dễ vỡ mong manh bấy nhiều

Đừng bao giờ muốn hạnh phúc của riêng mình mà hãy chia sẽ với người khác bạn sẽ thấy trên đời này còn có nhiều điều thú vị hơn đang chờ bạn
Tôi đã đi và tìm kiếm rất lâu rất nhiều .... Nhưng cuối cùng Hạnh phúc lại đến với tôi 1 cách bất ngờ...
Cố lên bạn bạn sẽ nhận đc hạnh phúc của riêng mình

Chữ ký
Gà Ba Miền CS
Nơi tập trung những niềm đam mê Counter Strike 1.6 khắp Việt Nam
http://www.gabamiencs.com
Cũ 12-03-2009, 02:49 PM
mất tích's Avatar
mất tích mất tích is offline
Thành viên

Họ và tên: mèn lỳ

Tôi đã đi và tìm kiếm rất lâu rất nhiều .....
hjx anh t mới co 18-20 tuổi thôi mà sao nghe có vẻ từng trải vậy ta ,. chắc là là trải qua rất nhiều cô rùi mà kjeu này thì chắc là có người yêu từ khi lớp 6 đấy.
. Hôm nay anh t nói hay vậy trời

Chữ ký vẫn đẹp trai vô đối
Cũ 12-03-2009, 03:28 PM
sundy sundy is offline
Thành viên

Họ và tên: thanh phương

không phải đâu anh ơi có khi có người yêu hồi cấp 1 đó nha tú ghê thiệt nghe rất có ý nghĩ , mà hạnh phúc đến với tú rùi thì giữ cho kĩ nha ,đừng để đánh mất không chỉ đau tim mà còn bị đau vì bị tui đánh đó
Cũ 12-03-2009, 04:00 PM
nhOcbimtOc's Avatar
nhOcbimtOc nhOcbimtOc is offline
Thành viên

Họ và tên: tên em là nhóc...
Xã: Bí mật

Hạnh phúc dễ đến nhưng cụng rất dễ bỏ ta đi.Cụng có khi chính bản thân ta tưởng mình hạnh phúc nhưng khi tỉnh giấc thì lại là số 0.Những lúc đó thì răng nạ.Ai nói típ em cấy.Tuổi nhỏ mới nghị được rứa thôy.

Chữ ký cộp ..............cộp
Cũ 12-03-2009, 07:59 PM
Tú Chạch's Avatar
Tú Chạch Tú Chạch is offline
First Love and First Kiss

Họ và tên: Cứ biết là Tú Chạch_12A2 K45 PĐl là đc rồi!
Xã: Tăng Thành
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới Tú Chạch

Trích:
Nguyên văn bởi anh_quynh_phan_2a Xem bài gởi
Tôi đã đi và tìm kiếm rất lâu rất nhiều .....
hjx anh t mới co 18-20 tuổi thôi mà sao nghe có vẻ từng trải vậy ta ,. chắc là là trải qua rất nhiều cô rùi mà kjeu này thì chắc là có người yêu từ khi lớp 6 đấy.
. Hôm nay anh t nói hay vậy trời
Trời đất
Hạnh Phúc đâu có chỉ 1 mình tình yêu đâu mà em nói thế
Mà cũng nói thật nhiều thằng có người yêu ở cấp 2 cấp 3
Còn mình thì ( nói nhỏ tí mình cũng có phải tệ lắm mô mồ)
Anh chưa từng có người yêu trước đây nha.Trước đây chưa đc hạnh phúc trong " love " lần nào đâu nha
Cũ 12-03-2009, 08:37 PM
mất tích's Avatar
mất tích mất tích is offline
Thành viên

Họ và tên: mèn lỳ

Hạnh phúc là khi ta ngủ dậy, vào nét tìm...tìm... tra....tra..........cứu .........cứu.........chờ đợi một lát. AAAAAAAAAAAAA mẹ ơi con đỗ ĐH rồi! he he thế với tôi gjo là hạnh phúc nhất
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới