Trở về   Yên Thành Online > Thị trường Yên Thành > Rao vặt, mua bán gặp nhau

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Cũ 22-12-2009, 02:52 PM
eminem eminem is offline
Thành viên

Họ và tên: tran quang tu
Xã: Long Thành
Bình thường kiếm tiền online tai nha

Bạn là sinh viên, có nhiều thời gian rảnh rỗi và muốn tìm kiếm một công việc làm thêm để có kinh nghiệm, tạo thu nhập ?
* Bạn là một người bất kỳ, muốn tìm một công việc làm thêm, làm buổi tối,.. tạo thêm thu nhập ?
* Bạn là một nhân viên năng động, muốn có môi trường mới với nhiều cơ hội để phát triển bản thân, tăng thêm thu nhập ?
* Bạn là những nhà quản lý giỏi, muốn chứng tỏ khả năng quản lý và điều hành trên môi trường mới => "Điều hành trực tuyến" ?
* Bạn đã về hưu, có nhiều kinh nghiệm, muốn sử dụng kinh nghiệm và thời gian để không lãng phí ?
* Bạn là một nhà khoa học, để chất xám không bị lãng phí ?
* Hãy Đăng Ký Tham Gia Làm Thêm Kiếm Tiền với SieuThiTaiNha

http://vn.myblog.yahoo.com/andy-vietu
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quuyền Hạn Của Bạn
Bạn không thể tạo chủ đề mới