Trở về   Yên Thành Online > bé trinh

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa bé trinh và TÔN
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 10 trong tổng số 17
  1. TÔN
    25-02-2009 07:39 PM
    TÔN
    hihi... nhóc ...
    thôi! được rồi
  2. bé trinh
    25-02-2009 07:38 PM
    bé trinh
    vào điểm danh. giới thiệu cho đầy đủ đi Anh ơi...
    hic... anh kolamf gương gì cả.
  3. TÔN
    01-02-2009 02:06 PM
    TÔN
    khekhe? trinh kute? hom wa bị mẹ mắng phải k? anh cười mà cứ phải nín? vì sợ mẹ em chửi luôn
  4. TÔN
    08-12-2008 08:03 PM
    TÔN
    bọn anh đóng phim chứ ngoài đời mà như rứa thật thì chết lâu rồi
    quan tâm cho anh bắc chứ gì? nó sướng thật? có đứa em gái vừa ngoan hiền lại xinh gái...
    hè hè
  5. TÔN
    08-12-2008 08:01 PM
    TÔN
    ừ? để anh coi răng đả? thì kiểu gì anh củng phải đến nhà em mà? ko thằng bắc nó lại oánh anh chết à? em học nhiều vưa vừa thôi? anh thấy em học mà anh sợ quá?
  6. bé trinh
    08-12-2008 07:59 PM
    bé trinh
    mà hôm nào anh phải về nhà em chơi hây? em muốn xem anh dạo ni ra răng
  7. bé trinh
    08-12-2008 07:58 PM
    bé trinh
    anh ơi! hôm qua em xem trên kênh 28? anh và anh bắc đóng đánh nhau như rứa? ngoài đời có bị ảnh hưởng chi không?
  8. TÔN
    07-12-2008 08:28 PM
    TÔN
    Anh ko biết vì sao? anh và bắc là bạn ma`? Anh bình thường thôi? củng ko mệt lắm đâu
  9. bé trinh
    07-12-2008 08:19 PM
    bé trinh
    dạ? nhưng anh học khoa biên kịch, rồi lại học khoa đạo diển nửa thì thời gian đâu mà nghỉ ngơi hả anh? mà dạo ni em thấy anh xuất hiện trên tivi suốt!!! anh bắc của em nói anh ấy phục anh lắm? vì sao vậy anh?
  10. TÔN
    06-12-2008 09:54 PM
    TÔN
    oài? e nói vậy anh ngại quá?
    cứ biết giờ đả? sau ni ra răng ai mà biết được?
    nhưng anh củng hi vong sẻ thành công ...

Hiện tại là 09:04 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp