Trở về   Yên Thành Online > phan duy loi

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa phan duy loi và dinhthong_a7
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 7 trong tổng số 7
  1. dinhthong_a7
    13-02-2009 08:40 PM
    dinhthong_a7
    nick anh là kid1412421.có gì cứ liên lạc.mà anh đang ol
  2. dinhthong_a7
    13-02-2009 08:36 PM
    dinhthong_a7
    anh ve roj
  3. phan duy loi
    13-02-2009 07:49 PM
    phan duy loi
    anh thông anh lúc nào về thế?///////
  4. phan duy loi
    12-02-2009 10:59 AM
    phan duy loi
    anh thông ơi chiêu đá ngữa là như thế nào đó anh????kắt kéo nữa em k bít nhờ anh giúp đỡ kái
  5. phan duy loi
    30-01-2009 11:30 AM
    phan duy loi
    nhóm tập ở cung văn hóa em cũng có biết màem cũng đã đi tập một bữa nhưng chưa gặp anhnghe nói anh nhảy hót lắmnhưng giờ nhóm đó quốn khăn đi hết rồi mà đâu còn nữa lúc nào anh về nhớ fôn cho em nha
  6. phan duy loi
    30-01-2009 11:16 AM
    phan duy loi
    em kũng mới học thôi mà.em chỉ biết một cút nhỏ thui///anh có gì mà khùng thế???em có biết anh đồng long haaaa mà sao à.,.,.,.em chi biết hát ráp là chính thui hiiiiii
  7. dinhthong_a7
    30-01-2009 09:27 AM
    dinhthong_a7
    bboy ko thằng em.mà có biết thằng đồng hoa thành ko.

Hiện tại là 08:36 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp