Trở về   Yên Thành Online > doolla

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa doolla và quocvinhcz
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 6 trong tổng số 6
  1. doolla
    21-04-2009 12:59 PM
    doolla
    mày mà ko sai.mày nói nghe hay nhỉ,mày thử hỏi có thằng mô mà bị người khác đưa chị mình ra sỉ nhục như rứa mày có tức ko?
    hay là kái loại đóe hiểu kái *** chi cảp,càng nói chữ càng thấy ngu.như chó
  2. quocvinhcz
    21-04-2009 12:05 PM
    quocvinhcz
    hehe cảm ơn chú đã nhắc nhở....anh sẽ sửa nếu anh sai...chơ mà nhìn lại chú thấy anh có chửi chú câu nào không mà chú chửi anh ra rứa nạ....hô hô
  3. doolla
    21-04-2009 09:20 AM
    doolla
    vãi kái ***,*** mày nói như chó,đóe biết liêm sỉ,mày thử lịch sự coi,xem có ai động chạm tới mày ko?
  4. quocvinhcz
    21-04-2009 03:07 AM
    quocvinhcz
    hơ hơ....anh nghĩ chắc chú cũng vãi đó nhỉ....anh sợ chú rồi đó.....hjx
  5. doolla
    20-04-2009 11:04 PM
    doolla
    ngon thì hỏi tao đây này,tao ở đồng thành,bây h đang học du lịch,bên hoàng quốc việt,còn hỏi chi nữa ko?kần chi pải hỏi người khác,mày nói câu tao là người gây sự với mày trước mà ko biết ngượng mồm ah?mày ko biết liêm sỉ hay răng mà hỏi tao như rứa.kon chó
  6. quocvinhcz
    20-04-2009 08:00 PM
    quocvinhcz
    sao chú....chú định thế nào đó...chú là người gây sự trước với anh đó nha.....

Hiện tại là 07:46 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp