Trở về   Yên Thành Online > Đồ đệ Cái Bang

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa Đồ đệ Cái Bang và sukineo
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 10 trong tổng số 26
  1. sukineo
    19-09-2010 02:14 PM
    sukineo
    Cái đó pạn phải tự tìm thui,,kakka,,bởi zi nó có sẵn hik ruì,,chỉ cần pỏ công sức za time là thấy ah,,hihihi good luck!!!
  2. Đồ đệ Cái Bang
    19-09-2010 01:32 PM
    Đồ đệ Cái Bang
    đầu tiên mình là mình cần 1 cái yahoo để liên lạc, cho mình nhé biết nhé
  3. sukineo
    19-09-2010 11:10 AM
    sukineo
    Hihhi ko dọa đâu,,nói giỡn đó,,ko nói chơi hen,,tin hay ko thì tùy,,kakaka,,i will wait you,,good luck
  4. Đồ đệ Cái Bang
    14-09-2010 06:38 PM
    Đồ đệ Cái Bang
    hi, hi dọa ác nhể. Cứ đợi nhé có lẽ là một ngày đẹp trời không xa mấy...Nhưng dù sao bây giờ cũng phải lên 1 kế hoạch...Please Wait for....years........
  5. sukineo
    13-09-2010 10:11 AM
    sukineo
    hihii pạn nắm bằng cách nào zay????có nhìu người nắm hoài mù zan rớt như mưa đó,,hihihi good luck
  6. Đồ đệ Cái Bang
    07-09-2010 09:38 PM
    Đồ đệ Cái Bang
    Mình vẫn khỏe. vậy là vẫn có cơ hội ...tớ tin là nắm được đó dù khó đến mấy..
  7. sukineo
    04-09-2010 05:19 AM
    sukineo
    Cơ hội thì ai cũng như ai thui ah,,nhưg mù wuan trọng là pạn có nắm đc hay ko thui,,hihihi,,dạo này pạn khỏe ko nè!!
  8. Đồ đệ Cái Bang
    14-08-2010 10:40 AM
    Đồ đệ Cái Bang
    Mình đang ở Yên Thành. Mình nghĩ đó chỉ là những điều bạn nói, còn những điều bạn nghĩ thì ngược lại. bạn hãy cho mình cơ hội làm điều đó nhé?
  9. sukineo
    12-08-2010 12:18 PM
    sukineo
    oh thế ah,,nhưng mù mình thik chữ KHO^NG nhìu hơn,,zi nó hợp zoi mình hơn,,hihihi,,dù sao cũng cảm ơn bạn nhìu,,mù dạo này bạn đang ở đâu zay??
  10. Đồ đệ Cái Bang
    03-08-2010 06:11 PM
    Đồ đệ Cái Bang
    trích bởi sukineo
    Chữ ký
    ("*"***"*"_:.♥.: Không Thương :.♥.: Không Nhớ :.♥.: Không Mơ Mộng :.♥.: :.♥.: Không Buồn :.♥.: Không .
    mình sẽ thay đổi các điều này nhé. Thay các chữ không thành chữ rất. Trừ chữ không buồn thì để nguyên

Hiện tại là 10:37 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp