Trở về   Yên Thành Online > nhatminh

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa nhatminh và sangtuyen_hoathanh
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 10 trong tổng số 13
  1. sangtuyen_hoathanh
    19-01-2010 07:43 AM
    sangtuyen_hoathanh
    doi vay la suong chi?me tau o nha doi nhu dia nay.vui hay.tet ve ko hay
  2. nhatminh
    16-01-2010 07:08 PM
    nhatminh
    tau gặp rồi.đi 5 ngày lien tục.chỏi đả thạt.ra tận nha trang tê. xào chẻ củng sương nà. mi cho ssoo lại đi tau nhay cho
  3. sangtuyen_hoathanh
    15-01-2010 05:59 PM
    sangtuyen_hoathanh
    minh ah mi chio tau lai so mi mo.giang ho gap nhau chua ha?tau mat sin moi lam lai mat het so roi mi cho tau lai so hay,dao ni van khoe chu
  4. nhatminh
    30-12-2009 07:22 PM
    nhatminh
    bửa nào giang hồ mới gặp nhau bửa đây thăng bạn. nt d đ nhé
  5. sangtuyen_hoathanh
    10-12-2009 04:50 PM
    sangtuyen_hoathanh
    uh tau biet roi tau ko biet dot ni ve sao day?tau tinh 5o 5o thoi ko biet sao nua!ve ma ko sao thi tet xong tao vao sai gon o luon hi khi nao co vo moi ve >>>>>>>>>>>.haaaaaaaaaaaa
  6. nhatminh
    05-12-2009 07:46 PM
    nhatminh
    uh`. để rùi mà hok sợ. hok biết bọn nào gia danh tao khai tên tau ơ biệt lập làm giang hồ đồn tau rớt rồi tê.đừng để rơt tau làm *** đủ nuôi mây thăng đau
  7. sangtuyen_hoathanh
    04-12-2009 09:50 AM
    sangtuyen_hoathanh
    ah ma bon thang nhat va con van van dang o trong nay phai ko?bua con van noi tau han ve roi that ko he
  8. sangtuyen_hoathanh
    04-12-2009 09:49 AM
    sangtuyen_hoathanh
    thang lon ah mi gio lan gi do. tau chac no en nay ve roi vao chu .tao so gi cong an may.cong an la cai gi ma tao phai so hay.doi song cho mat vay?haaaaaaaaaaaa
  9. nhatminh
    14-11-2009 06:46 PM
    nhatminh
    liệu cái hồn tau điên về cho xe ứng cưu giao thông dến bắt cho mi biết cái mạt nad
  10. sangtuyen_hoathanh
    13-11-2009 09:41 AM
    sangtuyen_hoathanh
    thi thoang moi di nhung gio bo roi
    may chui anh ha em hon that hen gap lai nha?

Hiện tại là 04:49 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp