Trở về   Yên Thành Online > phamdinhtoan

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa phamdinhtoan và MY YOU
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 10 trong tổng số 15
  1. MY YOU
    04-11-2011 04:02 PM
    MY YOU
    lâu rùi ko vào mạng ah?đi làm hay đang học đó mi. thấy ất tăm lun đó. mi có hay về nhà ko?t ở đây bùn thật mi nạ, năm về quê dc có lần thui. rảnh thì lên mang chat nha. cho nick hi, lên thi nhảy zdo nha" hoaphale_207"
  2. phamdinhtoan
    27-12-2010 11:19 PM
    phamdinhtoan
    ai biết ...haha..tau không tin mô nak
  3. MY YOU
    25-12-2010 06:45 PM
    MY YOU
    kưso. lừa làm gì cho khổ con người ta chứ mi đừng có bày dại tau nha. hix.
  4. phamdinhtoan
    23-12-2010 04:33 PM
    phamdinhtoan
    ai biết ,hjhjh.tau trong ni có lừa được ai mô mi,toàn là con gái nó lừa thôi nak ,huhu.thế giáng sinh ni đã vơ đc thằng mô chưa đó ,lừa lừa mà nớ mi ak.hehe
  5. MY YOU
    23-12-2010 11:35 AM
    MY YOU
    cái cục kít ấy.keke.kiếm được thì làm gì mà phải ngồi già ở đây chứ. mi noi rứa làm tau mừng hụt thui ah,hix.thế tán được mấy em rùi. nói ngọt như đường ấy nhỉ. khiếp lừa gái kinh quá, keke
  6. phamdinhtoan
    20-12-2010 11:11 AM
    phamdinhtoan
    mà có dượng mô ở trên văn hội choa ak .ghê quá ha
  7. phamdinhtoan
    20-12-2010 11:10 AM
    phamdinhtoan
    hehehe,....kệ choa nga bọp ak .yêu đương chi mi ,có ai mà y mồ ,vẫn bình thường như cân đường hộp sữa rứa thôi ,thế mi thì răng rùi ,nghe nói mi ở đó lừa đc nhìu lắm thì phải ..hjhjhjh
  8. MY YOU
    19-12-2010 08:44 PM
    MY YOU
    kit. nghe mồm Toán gà mà chit ah?
    oòan nói láo thui. thế học hành sao rùi chú. chắc án gái là giỏi thui hì, hihi
  9. MY YOU
    24-07-2010 02:07 PM
    MY YOU
    iu đương j đâu chứ, học nên hè ko về được, Toán có về ko? ooooooowr nhà chắc nóng lem nhỉ. Tết về nói chuyện sau nha. hix
  10. phamdinhtoan
    24-07-2010 09:48 AM
    phamdinhtoan
    nga bop lau ngay hi !he co ve we ko mi !dao nj nge noi yeu duong nhiu lam pea

Hiện tại là 09:30 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp