Trở về   Yên Thành Online > lời của gió

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa lời của gió và ngoanhtuan
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 8 trong tổng số 8
  1. lời của gió
    15-11-2008 07:51 PM
    lời của gió
    con mẹ.mi là cái chi mà lên mặt dậy dời tau.ĐHV mà to ah.treo ních ni tau lập ních khác.mà cái diễn đàn ni có cục *** chi mô mà vô
  2. ngoanhtuan
    15-11-2008 03:26 PM
    ngoanhtuan
    chaof bạn,khi vào diễn đàn có bức xúc gì thì cứ nhắn thin vào hộp cá nhân của người mà bạn muốn nói,kô nên dùng những lời thô lỗ như vậy trên diễn đàn
    mong bạn để ý lần sau viết bài
    chào bạn
  3. ngoanhtuan
    11-11-2008 12:01 PM
    ngoanhtuan
    cái đó thì em vào Thông tin quê hương,emuốn cứ vào trong đó cập nhập thông tin
  4. lời của gió
    11-11-2008 11:48 AM
    lời của gió
    anh thấy lập thêm box YT 24h dc ko.hay đấy.thông tin que nhà dc cập nhật 24/24 cho mọi người ở xa
  5. lời của gió
    11-11-2008 11:45 AM
    lời của gió
    phải nói chú anh.ai nhủ vô hội của ta xích mé.chắ hấn cua dc em mô rồi nên vô cà khịa.thằng ni spam kinh vãi
  6. ngoanhtuan
    11-11-2008 11:23 AM
    ngoanhtuan
    kô cần nói với thành viên Remember đâu em ạ,mất dạy từ lâu rồi,giống như là thọc gậy bánh xe,qua cầu rút ván
  7. lời của gió
    10-11-2008 11:40 PM
    lời của gió
    Mô người cùng phòng::d:d
  8. ngoanhtuan
    10-11-2008 11:39 PM
    ngoanhtuan
    Hưng_52XD6 cũng chính là bạn à?

Hiện tại là 11:18 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp