Trở về   Yên Thành Online > lời của gió

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa lời của gió và MrChu
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 5 trong tổng số 5
  1. lời của gió
    13-11-2008 11:22 PM
    lời của gió
    rồi.tại em thấy chướng mắt quá.tý em xóa.lấn sau ko trích dẫn nữa.ko anh xóa hộ em đi.còn vêc box dân kỷ thuật có một nhà riêng thì hay hơn tránh việc pót linh tinh.chắc anh cụng là dân kỷ thuật,khi vào các bõ khác nói chuyện ko hay lắm.vì toàn người hay vui tính em ăn nói nhể một chút chắc ko sao chứ ah.anh có thể lập box đó dc ko ah.em nghỉ sẻ ko ảnh hưởng đến diễn đàn đâu ah.với lạ chắc sẻ có nhìu người vào
  2. MrChu
    13-11-2008 10:29 PM
    MrChu
    thứ nhất về box YÊN THành 24h: không có người để cập nhật thông tin, hoặc thông tin không chính xác, thông tin nhảm sẽ làm loãng box, với lại đã có box Thông tin quê hương cập nhật những thông tin của báo đài về Yên Thành.

Về box của dân kỹ thuật, nếu chia sẻ kiến thức thì vào box học tập, hoặc qua diễn đàn khác về kỹ thuật, đây là diễn đàn về Yên Thành thôi, Chỉ Yên Thành và con người Yên Thành thôi bạn ạ.
    Nhắc bạn là đừng trích dẫn nguyên bài viết dài, chú ý đọc kỹ nội quy, nếu không bị các MOD treo nick thì mình cũng bó tay đó.

trong box người Yên Thành 4 phương, yêu cầu bạn phải cho biết bài của bạn nói về Phương nào , trước ô để nhập tiêu đề cài viết có cái để chọn đó, bắc, Trung hay Nam. Nếu khong có cái đó thì ko post được đâu,

THanks bạn, nhớ vào hỏi đáp góp ý, bài Trở về như ngày xưa ấy, sửa lại bài của bạn đi nha. trích dẫn dài ra rứa là vi phạm đó, còn bài của thẳng Mt_90, thì nói ra rứa 1 lần nựa là ban nick đó, cuộc sống người ta bên Đức thì khác mình, mình không thích thì đừng đọc, đừng cho ý kiến. lần đầu mình xóa bài gùm, lần sau gặp MOD khó tính là ko được mô đó.
  3. lời của gió
    13-11-2008 10:07 PM
    lời của gió
    sao em ko post dc bài mới trong người yên thành ở 4 phương
  4. lời của gió
    13-11-2008 10:02 PM
    lời của gió
    anh lập cho bon em 1 box dành cho dân kỷ thật dc ko ah.dân kỷ thuật nhà em nhìu wa mà lên post linh tinh khắp nơi,khó tập hợp.anh lập có dc ko ah
  5. lời của gió
    11-11-2008 09:40 AM
    lời của gió
    anh.tai.em như ri nha:diễn Đàn YT mở ra cho tất cả người YT trên cả nước nhưng em hầu hết mọi người đều ở xa nên thông tin về quê hương rất it:vậy em thấy nên lập thêm 1 box mang tên là"YÊN THành 24h"dành cho những bài viết về YT mổi ngày.box này ko dc post những bài khác ngoại trừ những nội dung trên.anh thấy thế nào

Hiện tại là 01:04 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp