Trở về   Yên Thành Online > Phan Huong

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa Phan Huong và MinhHieu_Nguyen
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 10 trong tổng số 13
  1. Phan Huong
    19-04-2011 07:45 PM
    Phan Huong
    hihi.anh nói j chứ em đâu có biết đâu.hihi.chắc chỉ anh biết khoảng cách đó thôi ha
  2. MinhHieu_Nguyen
    19-04-2011 08:02 AM
    MinhHieu_Nguyen
    ah, vay ha? anh chac cũng cuối tháng 7 mới zề quê được. nhà anh lên chỗ đó khoảng 5 hay 6km j đó. nhà anh gần chỗ đền đức hoàng. chắc ai ở yên thành cũng biết chỗ này. trên mạng cũng có đó
  3. Phan Huong
    18-04-2011 08:00 PM
    Phan Huong
    ui.hay nhỉ.hihi.em kũng không biết chỗ nào của Lâm Đồng nữa nhưng hình như là chưa qua đèo thì phải.kủm ơn anh mời em đến chơi nha,nhưng em có biết chỗ nào đâu.hihi
    Kũng khoảng cuối tháng bảy này em kũng về quê.Trường em kết thúc muộn lắm.Em về chỗ Cầu Thông,Liên Thành í.hihi
  4. MinhHieu_Nguyen
    18-04-2011 01:00 PM
    MinhHieu_Nguyen
    em có dùng yahoo không zay?
    nick a nek "haylachinhminh_byt" rỗi lên mạng nói chuyện cho zui nhe!!!!!!!!!!!!!!!!
  5. MinhHieu_Nguyen
    18-04-2011 12:54 PM
    MinhHieu_Nguyen
    ah, zay ha?
    a ở đaklak cung gần lâm đồng đó. qua lâm đồng nếu rỗi mời em sang daklak chơi nhé! hè này em ze nghe an hả? a cũng ze đó. chắc khoảng tháng 7 a ze. e ze cho nao của yên thành?
  6. Phan Huong
    17-04-2011 12:32 PM
    Phan Huong
    ui..j thì phải gọi bằng anh mất tiu rồi.tất nhiên là em về Nghệ An rồi chứ nhung khoảng 2 hay 3 năm j đó mới về một lần thôi.hè này em được về đó.Thích ơi là thích.hihi.30.4,em không về,em lên Lâm Đồng chơi thôi
    Anh đang ở quận nào j ạ
  7. MinhHieu_Nguyen
    17-04-2011 11:52 AM
    MinhHieu_Nguyen
    uh, the đã ze nghe an lan nao chua?
    30,4nay co ze que hok?
    tat nhien la minh nhiu tuoi hon huong rui
    minh sinh nam 88 ma
    goi bang anh nhe
    hjhj
  8. Phan Huong
    16-04-2011 07:26 PM
    Phan Huong
    uhm.nguyên quán của Hương ở Nghệ An mà.HƯơng chỉ sinh ra và lớn lên ở Nha Trang thôi.Hương chỉ mới năm nhất thôi ah.Chít,Hiếu đi làm ùi thì chắc lớn tuổi hơn Hương ùi ha
  9. MinhHieu_Nguyen
    16-04-2011 07:39 AM
    MinhHieu_Nguyen
    uhm, sao hương ở nha trang mà cung biết diễn đàn này hay zậy?
    quê của hương là nghệ an hả?
    mình đi làm ở đây. hương học năm mấy rùi
  10. Phan Huong
    15-04-2011 10:54 AM
    Phan Huong
    hông có.Hương là dân Nha Trang thôi,Hương đang học tại Sài Gòn nè.hihi.Bạn là Nguyễn Minh Hiếu nhỉ,bạn đang học ở đâu đó

Hiện tại là 06:20 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp