Trở về   Yên Thành Online > nhungshop

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa nhungshop và kute_baby
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 10 trong tổng số 42
  1. kute_baby
    30-12-2011 10:41 PM
    kute_baby
    Uk. Tke ak. Rua ik ngon oy. Co' gag' ma tu duog di la vua. To roi fai ngi di ti. A ik khi mu cha?ngu?mu0n. Hic
  2. nhungshop
    30-12-2011 10:34 PM
    nhungshop
    ã.cu ntin cho anh ma nham.hx.mo nk.thang do chi la pan trong nkom thui.ieu duong jk chu.gom.pon pan em cung rua.mom ns pua ni tu.nhung dc it hom cu goi ve man con ni cai.hx.haiz.dc cai ns thy k ai pang.hẻ.chau ni di ra xhoi tin dc mey ai chu.toan loi dung cha dap len nhau ma song ca.hx.ma anh ngu muon hey.ek
  3. kute_baby
    30-12-2011 10:26 PM
    kute_baby
    Do rak. Tkay man chu~ love ma. Ma e biet' ngi nhu the la ng0n roi. Ai kug 1 thoi thui. Ma ray a tkay nc vs may dua' ngick zu deu ngoan het ui
  4. nhungshop
    30-12-2011 10:23 PM
    nhungshop
    tkang muk ma keu ng ieu em?hx.uhm.thy em cung nghi rua.phai c.gàn ma thay doi ms tim dc thang ra tro thui.hehe
  5. kute_baby
    30-12-2011 10:22 PM
    kute_baby
    Ec. Rag k nge. Co' gag' hoc cho lo tro kiem tkag ma ieu. Ma trog album tkay n.y e rak
  6. nhungshop
    30-12-2011 10:17 PM
    nhungshop
    ai nghe.hxx.ckau ni toan bon chì ieu hok noi ank nk.hx..............
  7. kute_baby
    30-12-2011 10:14 PM
    kute_baby
    Ec. Rua ik ng0n oy ci nua. Pan.a toan thag xau' nhu ma nak. E k tkick dau. Hjhj
  8. nhungshop
    30-12-2011 10:09 PM
    nhungshop
    uhm.he.cung bthuong anh nk.k cao cung hok thap.hj.ma ns cher kiem e thag mo.hx
  9. kute_baby
    30-12-2011 04:20 PM
    kute_baby
    He. A ik van nt nak. Kug khoe?nhu voi r cher. Hoc hah ntn oy. Tki hoc ki diem?kao k
  10. nhungshop
    30-12-2011 04:14 PM
    nhungshop
    hj.ong anh ak.em onl suot nak.im hoi mò.hj.anh thi rang.em khoe.nku voi nk.hehe

Hiện tại là 05:58 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp