Trở về   Yên Thành Online > ____Mr.Delete____

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa ____Mr.Delete____ và Jenny_Cz
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 10 trong tổng số 17
  1. ____Mr.Delete____
    17-05-2009 01:48 AM
    ____Mr.Delete____
    e hỏi hơi nhìu đó nha....nói ra lộ hết bí quyết của anh ak.....kô tán đc e thì để anh kòn tán ng # nựa chơ....
  2. Jenny_Cz
    17-05-2009 01:45 AM
    Jenny_Cz
    anh hơi bị tự tin đó nha sao anh dám chắc những gì anh V làm đc thì anh cũng làm dc
  3. ____Mr.Delete____
    17-05-2009 01:41 AM
    ____Mr.Delete____
    thế ak...ùk...thằng Vịnh có cáck tán đc e...a cụng có cáck của anh...hehehe...nhưng mà e đã có chủ rồi thì tán làm ji nua......anh kô thjck thế mô nạ...
  4. Jenny_Cz
    17-05-2009 01:32 AM
    Jenny_Cz
    em mà sợ thì đã ko dám thách mới cả anh sang nhưng sao dám là sẽ tán được em
  5. ____Mr.Delete____
    17-05-2009 01:31 AM
    ____Mr.Delete____
    ơ...ơ..thiệt mà...hehe...em sợ anh định sang bên Cz tán e à....hahah
  6. Jenny_Cz
    15-05-2009 07:22 PM
    Jenny_Cz
    sao kêu em là bồ miền bắc em ko có kêu là bồ đâu mà em là người yêu anh Vĩnh.mà anh nhận mình quân tử liệu có chắc chắn ko vậy?
  7. ____Mr.Delete____
    15-05-2009 04:37 AM
    ____Mr.Delete____
    ùk.bồ hay bố thăng Vịnh đây rứa e?
    ...e nói đúng nạ....anh khi mô cụng quân tử nạ...em dừ mới bít ak???hehehe
  8. Jenny_Cz
    13-05-2009 06:44 PM
    Jenny_Cz
    thế thì mới đáng mặt quân tử chứ làm người ai làm thế rứa đúng ko anh?
  9. ____Mr.Delete____
    13-05-2009 12:59 AM
    ____Mr.Delete____
    hehe.rứa ak?nhưng mà tui kô thick dính dáng đến nhưg người đạ có chủ...lam rứa ngại lắm nạ...
    hehe...với lại ai chứ thằng Vịnh là bạn bè mà....trêu hấn tý cho vui trên diện dan thui nạ.....
  10. Jenny_Cz
    13-05-2009 12:47 AM
    Jenny_Cz
    quân tử có chj mà ko dám hây.anh Vĩnh nha tui cũng là đối thủ nặng kí đó nha.

Hiện tại là 08:44 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp