Trở về   Yên Thành Online > lena

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa lena và __nhocwe__
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 9 trong tổng số 9
  1. __nhocwe__
    13-04-2009 05:09 PM
    __nhocwe__
    Trường ko cho bít điểm mô. Hấn bựa ni có onl mồ. Hấn đi với lớp lên rú gám chơi rồi. Mà chị cho TÔN phiếu chưa?
  2. __nhocwe__
    13-04-2009 05:03 PM
    __nhocwe__
    Mô. tại là ri: tuần trc' sắp đc lên thớt nhưng mà tự nhiên dolla hấn vọt lên. Cho TÔN lên để chem mà. hihi. Mà bít điểm chi chị? chị nói rọ coi điểm chi rùi em nói cho mà nghe.
  3. lena
    13-04-2009 04:58 PM
    lena
    em uôi!Xuân nhà chị dã bít điểm chưa?tình hình dạo ni hấn răng?
  4. lena
    13-04-2009 04:57 PM
    lena
    ồ hố!có ý chi đây con em?chít anh ý rùi ah`?
  5. __nhocwe__
    13-04-2009 04:47 PM
    __nhocwe__
    Chị Na ui. chị vô chộ bầu chọn thành viên ruần 8 cho TÔN 1 phiếu nha chị. Thanks.
  6. __nhocwe__
    11-03-2009 09:23 AM
    __nhocwe__
    Chị Na àh. Xuân thi xong bựa qua rùi đó. Tình hình ko đc tốt lắm thì fải. Nghe nói đề khó ko mần ăn đc chi cả. Tin đồn là thế.
  7. lena
    07-11-2008 07:54 AM
    lena
    TRINH troe ah`?chi đoan' ngay là nhóc mừ!chị bình thường!rứa còn nhóc ở nhà thì răng?cố gắng học tốt nha!bỉu XUÂN nhà chị là cố gắng kiếm tý giải nha!chị về sẽ có quà cho mấy đứa!em cũng vậy nha!đừng ham chơi wa'đó!
  8. __nhocwe__
    06-11-2008 03:43 PM
    __nhocwe__
    thuj bat mi' cho chi ne`.em hoc o? BachLieu School do'.kon` lai thi` cho chi doan' nha.pp
  9. __nhocwe__
    06-11-2008 03:41 PM
    __nhocwe__
    2222 chi Na nha.tu nhien vao`trung' cua? chi lun.The moi' tai chu...ah` ma` chua noi' cho chi. bit' em la` ai nhi??ma` thuj chắc ko fai? noi' dau nhi??cho chi.vat' oc' ma` suy nghi~ do'...hjhj.... dao ni van tot chi??

Hiện tại là 03:17 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp