Trở về   Yên Thành Online > BaHungXD

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa BaHungXD và 0rjon_Sweet
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 7 trong tổng số 7
  1. 0rjon_Sweet
    13-09-2009 05:53 PM
    0rjon_Sweet
    trà đá cổng trường thì suốt..nhưng mà trước cổng trường chơ sau cổng trường là chộ mô...oke lun...save số fone em cái có chy alo: 01688188098a
  2. BaHungXD
    13-09-2009 05:50 PM
    BaHungXD
    đã uống trà đá bựa mô sau cổng trường chưa? hay để anh rủ
  3. 0rjon_Sweet
    13-09-2009 04:28 PM
    0rjon_Sweet
    uh..nói chung thì cunnj đỡ so với mấy lớp khác, dân kiên trúc thì nhiều con gái hơn mà...xynh cung có..mà xấu thì cụng nhan nhản....
  4. BaHungXD
    12-09-2009 07:09 PM
    BaHungXD
    rứa là ngon rồi, lớp có 11 con kền kền là ngon lắm rồi, lớp anh nhúc nhúc toàn đực 100%
  5. 0rjon_Sweet
    12-09-2009 03:43 PM
    0rjon_Sweet
    he...nghe hỏi đến con gái liền tê hêy
    cụng nhiều, hình như 11 đứa ( vì chưa đếm )
  6. BaHungXD
    10-09-2009 11:54 AM
    BaHungXD
    em học khoa kiến trúc à
    đông con gái ko
    lớp anh ko có con kền kền mô cả
    anh học khoa xây dựng dân dụng
    mới học vô thấy khó( đại học là vậy)
    nhưng học thời gian hấn quen thôi
    người ta học đc mình học được
  7. 0rjon_Sweet
    09-09-2009 01:55 PM
    0rjon_Sweet
    em là tân sinh viên trường xây dựng nè..mới đy học dc 2 buổi mà nghe nản wa' anh ạ..có phải chương trình đại cương năm nhất khi mô cụng khó không hề..học mấy thứ linh tinh chán quá...nản cực kì lun..
    bác học khoa chj đó?..em học KD2 khoa kiến trúc& quy hoạch nà..hi vọng tình cờ gặp bác trong trường..he

Hiện tại là 09:06 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp