Trở về   Yên Thành Online > nguyen quang hoa

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa nguyen quang hoa và Thái Hằng
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 10 trong tổng số 17
  1. nguyen quang hoa
    22-11-2008 04:09 PM
    nguyen quang hoa
    lâu không thấy bạn nhắn tin cho mình . dạo ni bận lắm àh!!thế ôn thi khi nào thì xong vậy?mai fc yên thành giao lưu với fc hùng gậu.bạn đi cỗ vũ cho vui.
  2. nguyen quang hoa
    21-11-2008 12:47 PM
    nguyen quang hoa
    rứa àh!!mình tưởng bạn chỉ tham gia vui thui!!!rứa là cũng đang độc thân thiệt àh!! hay hềy...
  3. Thái Hằng
    20-11-2008 05:04 PM
    Thái Hằng
    uhm, độc thân lfa chưa muốn yêu ai cả, he he,
  4. nguyen quang hoa
    20-11-2008 02:26 PM
    nguyen quang hoa
    cảm ơn về cái vụ yahoo nha. mình tưởng xin vậy thui chứ bạn sẽ không cho đâu.ai ngờ bạn lại cho luôn!!àh mà đúng rùi,nghe thì đúng là khó tin...bạn còn độc thân thật sao..hay là chưa muốn nói tới chuyện đó????xin lỗi nhé mình hơi tò mò.........
  5. Thái Hằng
    20-11-2008 09:37 AM
    Thái Hằng
    he he, đó là ngày xưa mấy đứa rủ nhau đkí cho hay, chứ làm mấy cái nớ phải có cơ mới xin đc chứ, he he. nick yh gnah17 đó
  6. nguyen quang hoa
    20-11-2008 07:49 AM
    nguyen quang hoa
    ngày trước tui nghe mấy người nói bạn thi vào tiếp viên hàng không.đúng hông zậy?mà thui chuyện ngày trước là ngày trước,bây giờ là bây giờ,vậy ha!!! àh có yahooo cho tui được hông ??khi nào vào yahoo nói chuyện.
  7. Thái Hằng
    19-11-2008 07:46 PM
    Thái Hằng
    trc giờ tưởng học ở ... là ở mô, ko hỉu chi cả. cứ úp mở úp mở tò mò, hic
  8. nguyen quang hoa
    19-11-2008 08:12 AM
    nguyen quang hoa
    thực sự mà nói,giờ tham gia vào diễn đàn này tôi mới biết bạn học ở đâu??chứ trước giờ tôi cứ nghĩ bạn học ở....mà thui cơ hội gặp nhau còn nhìu,hẹn gặp bạn vào ngày sớm nhất...chúc bạn thi tốt!!!àh tui chắc bằng tuổi bạn, nhưng mới học năm thứ ba thui.
  9. Thái Hằng
    18-11-2008 07:20 PM
    Thái Hằng
    tui đang học trg Công Đoàn, năm cuối rùi, chbij ra trg rùi
  10. nguyen quang hoa
    18-11-2008 02:32 PM
    nguyen quang hoa
    không nhận ra tui àh !! cũng đúng thui ... àh mà giờ bạn đang học đâu vậy ??

Hiện tại là 06:58 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp