Trở về   Yên Thành Online > panda

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa panda và _pE.luv_ClovEr_
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 10 trong tổng số 24
  1. _pE.luv_ClovEr_
    28-07-2009 01:03 PM
    _pE.luv_ClovEr_
    hixxxx.......anh ra hn rồi ak??........uk.hôm nào về we dc thì xuống nhà em chơi........^^!!..mà bit' điểm chưa anh??..nhà em thì sắp thi lớp chọn....lo cho vai~ sốt y rứa.............^^(na na2)
  2. panda
    28-07-2009 10:30 AM
    panda
    em... bựa trước anh về mà nỏ xuống thăm em được. sr naz. bựa sau anh về rùi anh xuống chơi. chắc chỉ 1 tuần nựa thui.
  3. _pE.luv_ClovEr_
    08-07-2009 09:32 AM
    _pE.luv_ClovEr_
    anh ơi..tình hình thy cử như răng??.....tốt chy??...^^.....^^:misdoubt:
  4. _pE.luv_ClovEr_
    27-06-2009 04:46 PM
    _pE.luv_ClovEr_
    cha`...sắp thy oy` naz`..chúc anh thy làm bài tốt nha'..^^..bưa~ mo thy xog về wee chơi thỳ nhớ mua kẹo cho em..^^
  5. _pE.luv_ClovEr_
    09-06-2009 09:22 AM
    _pE.luv_ClovEr_
    sợ chơ'.. em còn nghi~ đến cấy canher bị bắt nằm lên chộ cấy bàn mổ nớ là sởn ca~ gai ốc...hizzz^^ nhưng em ko thik đeo kinh'..p hay~ cố gắng thui anh a`k..^^....
  6. panda
    09-06-2009 09:13 AM
    panda
    Em nỏ sợ ak ? anh thấy đứa con gái mô nói đến chuyện dao kéo là cũng hại rùi. hix
  7. _pE.luv_ClovEr_
    09-06-2009 09:09 AM
    _pE.luv_ClovEr_
    uk..em cụng đang tínhd rứa đay.. đung' là hợp y' e, ..ha' ha'..^^
    em tính hết 12 thi xong là đi mổ..^^
  8. panda
    09-06-2009 09:07 AM
    panda
    thôi cố gắng ngồi thật nhiều vô. Cho nó cận khoảng 7,8 độ chi đó rồi đi mổ lun cho tiện.
  9. _pE.luv_ClovEr_
    09-06-2009 09:02 AM
    _pE.luv_ClovEr_
    uk..có le~ rứa..^^
    nhưng mà hè ko onl no~ có chy mần mô anh a`..bùn..^^ hi`..bưa~ sau ta phay~ mơn ....cho mẹ nối lại ko chêt'..^^ hí`..uk..em h chak cung~ tằn đọ thiệt oy`..^^h kinh' ni nhìn cung` no~ ro~ nưa~..hiz...mà mới đổi kinh' từ bưa~ tết h..hizzz
  10. panda
    09-06-2009 08:58 AM
    panda
    chắc ngồi nhìu wá nên bị ba má cắt mạng chơ chi ? ngồi ít thui. ngồi nhìu wá hại mắt. mà mắt em thì cận nặng còn chi ?

Hiện tại là 01:47 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp