Trở về   Yên Thành Online > nhox.kool

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa nhox.kool và alo_chipchip_alo
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 10 trong tổng số 10
  1. alo_chipchip_alo
    14-12-2009 07:40 AM
    alo_chipchip_alo
    Go go ale ale ale
    hehe bạn hiền dạo này the nao roi.
  2. alo_chipchip_alo
    19-10-2009 06:47 PM
    alo_chipchip_alo
    ban biet ngay ma.san nay chac dinh va dong lam nhi.tiec qua ban ko ve duoc.buon
  3. nhox.kool
    19-10-2009 06:16 PM
    nhox.kool
    baN Hjen dao nay pro wa ........dm ban len san dc 10p thj ngat ngay roi ban oj...phe wa ban oj..............len gap hang nga roi` ban ah .....phe wa ...........
  4. alo_chipchip_alo
    18-10-2009 06:38 AM
    alo_chipchip_alo
    khi toi di vui ko?
    San dinh ko.anh dung bao cung di ma.chac gio nay dang len dinh nhi.ban cung dang len noc dau.
  5. nhox.kool
    18-10-2009 02:48 AM
    nhox.kool
    chac ban cung deo dj dau
    o hong noi nhjeu ban deo thjk ...ma duoi day co vjec ko họ gjup ban voi .....chu ban o day deo chju dc ......
  6. alo_chipchip_alo
    17-10-2009 02:34 AM
    alo_chipchip_alo
    thằng bạn lâu ngày nhở. chắc thứ 7 này kô đi được rồi bạn ơi.bạn và mấy anh đi vui vẻ nhé bay cho nhiệt tình nhé.đừng phê ngất quá nhớ về kể bạn nghe với nhé.mẹ chán thật cả năm có 1 lần mà bạn kô đi nổi.buồn thật.nếu may mắn NOEL gặp ở fidge nhở
  7. alo_chipchip_alo
    07-10-2009 09:01 PM
    alo_chipchip_alo
    o trong nay nguoi vt moi duoc 3 dua nen buon nhi toan bọn dau dau.thang anh ngoc biet cai link nay chua biet.ban send cho no nha.
  8. alo_chipchip_alo
    07-10-2009 08:55 PM
    alo_chipchip_alo
    thi roi cung co ngay anh em minh gap lai nhau thoi cung 4 nam ko gap roi day nhi thoi gian troi nhanh qua.
  9. nhox.kool
    07-10-2009 08:45 PM
    nhox.kool
    vo troi` .....thang ban vang` .....luc nao thj len troi ban oj...........chu o duoi d at lau ngay chan lam ...len tham o troi voi chu kakaka
  10. alo_chipchip_alo
    06-10-2009 04:28 PM
    alo_chipchip_alo
    ui là quân bạn hiền ơi.
    viên thành nha tui đó.
    2 thằng nhà sát nhau luôn.

Hiện tại là 10:21 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp