Trở về   Yên Thành Online > truong_sonthanh

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa truong_sonthanh và hoamitocden2312
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 4 trong tổng số 4
  1. hoamitocden2312
    16-06-2009 05:29 PM
    hoamitocden2312
    Mình cũng rất vui được làm quen 1 người bạn mớibạn muốn biết tên mình thì dễ thôi.mình cũng là thanh viên của diễn đàn mà.bạn vào nick mình là biết liền àh.chúc bạn tất cả nhé!àh,bạn có tham gia cuộc vận động giúp bạn kiện không?mình hy vọng bạn sẽ tham gianhieeetj tình cho dù đó là tinh thần........
  2. truong_sonthanh
    12-06-2009 10:34 PM
    truong_sonthanh
    chào bạn!bạn ở đâu vậy?cho mình biết tên được không?
  3. truong_sonthanh
    12-06-2009 03:27 AM
    truong_sonthanh
    không sao bạn ạ.đúng mình mới gia nhập,nên cũng chua biết thế nào cả.vây chúng ta có thể làm bạn chứ?mình rất vui khi có người nói chuyện với mình lắm.
    bạn đồng ý chứ?
  4. hoamitocden2312
    09-06-2009 06:22 PM
    hoamitocden2312
    Chào bạn!tớ là người đầu tiên vào xem thông tin cá nhân của bạn nè.tớ xin lỗi!liệu làm thế có mạo phạm quá không?chắc bạn mới gia nhập thành viên??

Hiện tại là 05:51 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp