Trở về   Yên Thành Online > Phanquoc_Hung

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa Phanquoc_Hung và lamoanh_88
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 10 trong tổng số 14
  1. lamoanh_88
    14-11-2010 08:55 PM
    lamoanh_88
    uh.duong do minh ko bit.
  2. Phanquoc_Hung
    11-11-2010 03:18 PM
    Phanquoc_Hung
    Lâu quá rồi mới online được,bên mình dạo này cắt mạng.bạn dạo này thế nào rùi?mình ở gần gần chỗ đường D2 ấy.khi nào có dịp lên đây chơi,biết đâu lại gặp nhiều người quen lắm đó.àh,,yahoo của mình là Phanquochung_2025 add vào rùi nc cho tiện nhé..
  3. lamoanh_88
    27-10-2010 08:05 AM
    lamoanh_88
    minh o duong le trong tan doi dien truong dai hoc cong nghiep thuc pham do.cho ban nhieu nguoi minh chac vui lam he.ma ban o duong nao ben do?
  4. Phanquoc_Hung
    22-10-2010 03:57 PM
    Phanquoc_Hung
    Vậy hả.ở đây Nghệ An nhiều không kể.Yên Thành thì gom đc đâu gần 40-50 người ấy.khóa trước mình có,sau mình cũng có.Bạn ở đường nào của Tân Phú??
  5. lamoanh_88
    12-10-2010 09:14 AM
    lamoanh_88
    uh minh bit rui, na hoc truoc minh mot khoa cho chi.ma minh cung it khi di qua binh thanh choi lam. neu khi nao ban ranh thi den cho minh choi. ma minh dang cho qua nam sau lien thong o truong minh luon.ma o cho ban co nhieu nguoi o nghe an minh ko? o cho minh thi it lam lau lau moi gap mot nguoi thui. buon chit di duoc.
  6. Phanquoc_Hung
    09-10-2010 09:19 PM
    Phanquoc_Hung
    Vậy hả.Con Na học A8 khóa 43 hay 44 chi đó..nói chung ra trường năm 2006.Bạn đi làm rùi hả..tính học tiếp trường nào?lần sau mà qua Bình Thạnh thì ll với mình đi ướng nc nhá..hihihi
  7. lamoanh_88
    04-10-2010 10:03 AM
    lamoanh_88
    co phai na hoc 12a13 truong phan dang luu hoi truoc ko?neu nguoi do thi hoc truoc minh mot khoa. minh ra truong xin duoc viec rui nhung ma chi lam tam thoi de hoc tiep thui chu minh cung ko thich cv hien tai lam.
  8. Phanquoc_Hung
    26-09-2010 11:09 AM
    Phanquoc_Hung
    Mình học ĐH thủy lợi trong này.còn 1 năm nữa mới ra trường.mình ở Hợp thành.chỗ đường sang Nhân Thành ấy.bạn học trường chi?ra trường đã tìm đc việc chưa?mà ở Văn thành có biết con Na k??đội 10 ấy??
  9. lamoanh_88
    26-09-2010 09:01 AM
    lamoanh_88
    hi ok ten va tuoi cua minh thi cung khoi can gioi thieu he. minh vua moi tot nghiep h dang o quan tan phu. ma ban hoc o truong nao o do?ma ban o xa mo rua?
  10. Phanquoc_Hung
    23-09-2010 12:47 PM
    Phanquoc_Hung
    uhm.mình cũng k nhớ là m nt cho bạn nữa.bạn nhắn lại mình mới thấy là mình có nhắn thật....rứa làm quen từ đầu ha..Mình tên tuổi bạn bít rùi đó.đang học trong SG ở Bình thạnh.bạn ở đâu???

Hiện tại là 08:09 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp