Trở về   Yên Thành Online > khicontinhnghich22

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa khicontinhnghich22 và truong_sonthanh
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 6 trong tổng số 6
  1. khicontinhnghich22
    24-09-2009 05:54 PM
    khicontinhnghich22
    em la hoc sinh 12 nen ban lam it khi ra mang duoc ,nhung neu muon lam wen thi hen anh chieu thu 3 luc 6h nha
    neu anh ban thi ko sao
  2. khicontinhnghich22
    24-09-2009 05:51 PM
    khicontinhnghich22
    hiiiiiiiiiiiii ma anh to mo ve chuyen gi
    , chuyen em wen ai Spn Thanh ay a ,binh thuong thoi chi la co mot nguoi ban o ben ay nen muon hoi tham thoi
  3. khicontinhnghich22
    04-08-2009 05:24 PM
    khicontinhnghich22
    2222
    vẩn khỏe chứ em quên hỏi anh là anh ơ xóm mấy Sơn Thành vậy , co ơ xóm 1 ko vay neu o xom 1 thi nho nhan vao yahoo cua em la : giotlethienthu_viai , em có chút chuyện muốn hỏi thébeyyyyyyyyyyyy nhé
  4. khicontinhnghich22
    18-06-2009 06:34 PM
    khicontinhnghich22
    sinh năm 90 thì em sẻ gọi anh là anh nhé cho nó tình cảmlhiiiiiiiiiiiiiiiiiii ,chơ vì em sinh năm 92 hiện đang học trường yt2,thế dừ anh đang học ở đâu,thế anh có tham gia cuộc vận động giúp bạn Kiện ko,còn anh muốn biết tên em thi vào nick em là biết liền à
  5. truong_sonthanh
    13-06-2009 11:13 PM
    truong_sonthanh
    uh!minh moi gia nhap nen chua co ban ,neu ban ko che minh thi chung minh lam ban nhe?minh we o son thanh,sinh nam 90.con ban we o dau va bao nhieu tuoi vay?yahoo cua minh la TIPSPORT89.vay nhe.
  6. khicontinhnghich22
    13-06-2009 05:48 PM
    khicontinhnghich22
    222222222 bạn cũng mới tham gia à,minh cũng mới tham gia ,chúng mình có thể làm bạn được chứ?nếu bạn đồng ý thì vào yahoo của mình nhé

Hiện tại là 09:32 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp