Trở về   Yên Thành Online > Vuluong_daica

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa Vuluong_daica và TÔN
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 10 trong tổng số 22
  1. TÔN
    31-12-2009 04:46 PM
    TÔN
    Thằng nào đấy? có quen k?
  2. Vuluong_daica
    05-05-2009 05:03 PM
    Vuluong_daica
    Chào anh.Em là luong dây.Khj naj gjo anh cua em noj chuyên voj anh ruj chu.Hôm truoc em vjêt gj có xuc pham dên anh thj mong anh bo qua cho em.Co gj thj anh cho em xl anh nha
  3. TÔN
    05-05-2009 04:57 PM
    TÔN
    mi biết bác du chí? bác du củng vừa khuyên tau ko nên chấp bọn nít ranh.. choa củng sợ.lằng nhằng với công an vì bây ở thị trấn...nhưng mà chuyện chi củng có giới hạn...mi nói với thằng em mi nói chuyện với tau 1 tí...tau củng vừa tìm hiểu mi...biết về mi 1 tí...tau bỏ qua chuyện ni.nhưng tốt nhất là nói với thằng em mi đừng lởn vởn truớcmặt choa.đến khi lại lắm chuyện...thế nha. ok
  4. Vuluong_daica
    05-05-2009 04:51 PM
    Vuluong_daica
    Mi cung thjch làm to chuyên hây.Thj có gj tau noj voj thang em tau xjn loj mj là dc chj.Nêu mà mj thây ko bo qua dc thj mj cu lên.Co gj tau mj noj chuyên.Mây thang em no ko bjêt gj mà mj cung hay chap hây.
  5. TÔN
    05-05-2009 04:41 PM
    TÔN
    uhm...tí nửa choa lên...ko bỏ qua được.tau nói tau đơi thằng em mi nói với tau 1 tiếng mà *** thấy...0975414202...sdt của tau đó.khi mô lên tau gọi điện trước mà chuẩn bị. mi củng bình tỉnh đi...đừng nóng với tau vô ích.vấn đề giờ là nhiều thằng muốn chơi.tau ko ngăn được. mà thằng em mi k nói chi với tau thì mi nói làm chi hầy...có lẻ 6h choa lên. uống rượu 1 tí cho máu.
  6. Vuluong_daica
    05-05-2009 04:36 PM
    Vuluong_daica
    Thê y cua mi là gjo ko bo qua dc dung ko.Mi thjch dánh nhau dung ko.Vây thi tôi 8h mj cu lên.Tau cho mj.
  7. TÔN
    05-05-2009 04:20 PM
    TÔN
    uhm... tau củng nỏ biết mi là ai...tau củng có duyên với dân thị trấn bây...đập xong thằng mô là bạn với thằng nớ...mi nói rứa thì tau củng biết rứa nhưng tau vẩn thấy khó chịu...mấy thằng bạn tau giờ hắn ko muốn bỏ qua...thôi thì lên nhà gặp ai tau đập nấy...nhẹ thôi...cảnh cáo thôi hây...lở tập trung bạn bè rồi...ko chơi ko được... choa đang tập trung ở hiền cần...rảnh thì xuống đây...tau ở quán chát cạnh quán cafe
  8. Vuluong_daica
    05-05-2009 04:15 PM
    Vuluong_daica
    Mà nó chuoi gj mi a.Co gj thi bo qua dj.Tau là thang anh con bac.Chac mj cung bjêt tau.Tau là thjên lâp.Có gj bo qua cho no dj.
  9. TÔN
    05-05-2009 04:03 PM
    TÔN
    rứa mi là thằng anh của thằng mất dạy nớ dừ mi định răng/. muốn chi? có thách tau như thằng em mi k? đến khi lại nói tau k biết điều?
    củng tại thằng em mi mất dạy...ăn nói láo...tau thì lại lâu rồi k đập ai? mà có lẻ mi củng biết tau chí/.
    giờ ý mi ra răng/. muốn hòa hay muốn chiến...muốn hòa thì nói với thằng em mi nói với tau 1 tiếng...cồn k? cứ 8h tối gọi điện về nhà coi có chuyện chi k? rứa hây? đừng mất thời gian của tau
  10. Vuluong_daica
    05-05-2009 03:46 PM
    Vuluong_daica
    Mi ngâm ki môm di.Chua ngon mô.Con nit ranh dung có mât day.Tau dang dung njck thang em tau dây.Mi cho tau vê coi mi là thang cho mô mô.

Hiện tại là 11:12 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp