Trở về   Yên Thành Online > Thái Hằng

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa Thái Hằng và hùng hoài
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 8 trong tổng số 8
  1. hùng hoài
    23-11-2008 12:29 PM
    hùng hoài
    em hoc truong cao dang cong nghe thanh do,hum nao chj len choi nha
  2. hùng hoài
    18-11-2008 09:52 AM
    hùng hoài
    da em dang o tu liem, nhon?chiak,khinao` moi chi xuong choi nak, ak em nam vua roi cung thi cong đoan do nhungma truot hjc, sang nam thi lai
  3. hùng hoài
    17-11-2008 11:27 AM
    hùng hoài
    chi hay ol ko ?
  4. hùng hoài
    16-11-2008 11:07 AM
    hùng hoài
    chị không nhớ em nũa ak. trước kia chị với em còn làm chị em kêt ngia nũa thi phải, lâu rôi,nick cu~ em la` nguoicodon_th2525 áy,tu` nam lop 8 co* , jow chuyen nick nj, chi add nha, d3ptrai_vjaj0nljn3 ,ta xem co' anh em ko? hj` hj`
  5. hùng hoài
    16-11-2008 11:05 AM
    hùng hoài
    nếu chị là bà của em thật thì em hát bài, bà ơi bà cháu yêu bà lắm ,hoho, lêu lêu chi h, xi hô?
  6. hùng hoài
    15-11-2008 03:25 PM
    hùng hoài
    em với chi hằng hinh` nhu la anh em voi nhau, que ngoai em o lien thanh, nghe me em noi rua' hjc
  7. Thái Hằng
    15-11-2008 02:04 PM
    Thái Hằng
    cái kẹo đó ăn là rách miệng đó em he he
  8. hùng hoài
    14-11-2008 09:32 PM
    hùng hoài
    chi hăng oi cho em kẹo mút

Hiện tại là 02:31 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp