Trở về   Yên Thành Online > nữ hoàng đi muộn

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa nữ hoàng đi muộn và TÔN
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 10 trong tổng số 27
  1. TÔN
    15-05-2009 02:26 PM
    TÔN
    uhm... toàn là cao thủ thì mới hay... thăngd được cao thủ thì mình mới là đại ka cao thủ...ok...thành công
  2. nữ hoàng đi muộn
    14-05-2009 12:06 PM
    nữ hoàng đi muộn
    rứa có ai đó cũng nói vs em chi chi nạ,. thì dạo nớ cũng ko hay lên lắm. sắp thi nên hay lên chớ. hem mà trường em biét tỷ lệ chọi roài. 1/4,4/ hjx ko biét có đúng ko nữa, nhưng nếu ít thế thì chắc là toàn cao thủ
  3. TÔN
    14-05-2009 10:27 AM
    TÔN
    Ko lo mà học đi... sắp thi rồi.
    vậy mà có ai nói với anh là hum ni em lên lần cuối...
  4. TÔN
    12-04-2009 12:15 PM
    TÔN
    Uhm... àh! rứa mà nói ngoài hà nội... rứa em thi trường chi? ở mô? anh tư vấn với tìm hiểu cho
  5. nữ hoàng đi muộn
    12-04-2009 12:12 PM
    nữ hoàng đi muộn
    rưa nên là mới nói còn mấy tuần nữa...
  6. TÔN
    12-04-2009 12:08 PM
    TÔN
    răng lại rứa... lảo tôn củng định chờ ngày off vào 19 xong rồi không vào đây nửa... ko có chi hay.
    mà nử hoàng đi muộn có đi off k?
    buocngoat_cuocdoi_ct2008.
    ép nick nói chuyện tiếp nha
  7. nữ hoàng đi muộn
    12-04-2009 12:07 PM
    nữ hoàng đi muộn
    còn mấy tuần nữa. thật sự không muốn mình là nữ hoàng học muôn.^^. ...
  8. nữ hoàng đi muộn
    12-04-2009 12:06 PM
    nữ hoàng đi muộn
    hix mà hôm ni là hôm cuối cùng nữ hoàng đi muộn vào NYT, ... gác máy rửa tình quên dĩ vãng, theo thầy mài mực hướng tương lai,^^
  9. TÔN
    12-04-2009 11:58 AM
    TÔN
    ghét nử hoàng đến muộn chưa tề? lại chạy đi mô rồi? để lảo tôn chờ mỏi cả cổ
  10. TÔN
    12-04-2009 11:51 AM
    TÔN
    her! nói rứa tội chết... lảo tôn chỉ có đi làm việc thiện... giết yêu quái thôi... không tán gái mô... thăngd tru bát giới nó mới ham tán gái nè...keke

Hiện tại là 06:59 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp