Trở về   Yên Thành Online > nữ hoàng đi muộn

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa nữ hoàng đi muộn và findev
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 10 trong tổng số 16
  1. findev
    11-05-2009 03:35 PM
    findev
    chậc!
    Trích:
    nữ hoàng đi muộn ới, anh là vua đi trễ nè, ; anh chỉ có máy bay bà già thui, em có thích thì anh cho luôn cả máy bay lẫn phi công
    thằng khỉ anhthuong_maem_daucohay dùng nik a trêu em đó!
    mà anh này a thuê làm phi công đó, e xin máy bay mà chưa biết lái a cho mượn luôn, còn e định dùng thế nào thì kệ em

mà anh giàu mô, Nýt còn thua em xa tề!
    a chỉ có nhiều beer thôi,uống beer nhá! cheer!
  2. nữ hoàng đi muộn
    11-05-2009 12:13 PM
    nữ hoàng đi muộn
    hjx phi công bà già ?!
  3. nữ hoàng đi muộn
    11-05-2009 12:12 PM
    nữ hoàng đi muộn
    he he đc thế thì tốt wa'.
  4. findev
    11-05-2009 10:56 AM
    findev
    nữ hoàng đi muộn ới, anh là vua đi trễ nè, ; anh chỉ có máy bay bà già thui, em có thích thì anh cho luôn cả máy bay lẫn phi công
  5. nữ hoàng đi muộn
    10-05-2009 08:22 PM
    nữ hoàng đi muộn
    ôi trời anh fi dép chi mà giàu rứa hề. ko hổ danh là chủ sòng bạc. đúng là đại gia. nhiều thế tặng em cái máy bay để đi cho nhanh mồ. hjx hjx
  6. nữ hoàng đi muộn
    10-05-2009 10:42 AM
    nữ hoàng đi muộn
    he he . cô áo đỏ nớ bựa ni chạy rồi chơ ko ngồi bò nuã mô.
  7. findev
    10-05-2009 09:53 AM
    findev
    a sắp tốt nghiệp rồi, ko có hè mô, hic
    thăm vợ con à, nhưng con mô hả em?

bựa trước qua Huỳnh Hường mua mấy thứ, ngó sang chộ nhà em mà ko thấy cấy cô áo đỏ mô bò ngoài đường cả
  8. nữ hoàng đi muộn
    10-05-2009 05:39 AM
    nữ hoàng đi muộn
    /da. xu lào hay xu trung quốc anh.?! . cho em đồng xu lào anh hây( mà lào có dùng xu ko anh hề^^).. ak anh nhớ yểm bùa luôn. yểm bùa cho may mắn.. mà xu càng giá trị càng tôt anh hêy. để lỡ thi xong ko làm đc, ta sang lào cũng có vốn mà làm ăn. he he. anh khi mô nghỉ hè. nghỉ hè có về thăm vợ con ko?
  9. findev
    09-05-2009 09:22 PM
    findev
    lâu rồi chắc thi ít vào à em?
    sắp nghỉ học rôi nhả
    có dc thi thử nhiều ko?thi kém thì ko lo mô, bựa mô về anh cho đồng xu, a hứa cho mấy đứa nựa rồi
    =>lý hóa là ok roài nhá!
  10. findev
    13-04-2009 07:39 PM
    findev
    dạo này a bận, ít online
    hê, một mình e cưỡi còn đi muộn huống chi 2 người!

Hiện tại là 12:54 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp