Trở về   Yên Thành Online > ngọc ánh

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa ngọc ánh và anhtuctim_tuthan
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 10 trong tổng số 12
  1. ngọc ánh
    27-06-2009 05:51 PM
    ngọc ánh
    hj2...rứa thì thanks anh hây..
  2. anhtuctim_tuthan
    26-06-2009 07:40 PM
    anhtuctim_tuthan
    Vậy à ?!! Mà nè em ỡ gần nhà anh sơn dụng à??Ỡ bên ấy rùi cũng có bạn bè sẽ đỡ buồn hơn mà . Nếu không chê anh thì anh sẽ là một người bạn đồng tâm sự cùng em được không zay.Anh có tham lam quá không nhĩ????hihihihihi
  3. ngọc ánh
    26-06-2009 07:22 PM
    ngọc ánh
    ...thanks hây...
    em mới sang thui nạ.....koh pít khi mô mới đc về.......
  4. anhtuctim_tuthan
    26-06-2009 07:19 PM
    anhtuctim_tuthan
    Biết chứ , bạn cũng hơi thân đó heheheMà nì em sang bên nớ bao năm rùi vậy ? ỡ bên ý có buồn không em.Nghe em nói mà thương em quá trời luôn
  5. anhtuctim_tuthan
    26-06-2009 07:09 PM
    anhtuctim_tuthan
    Nếu bầu trời có vẻ như bao phủ đầy mây xám mà bạn lại đi ra ngoài khi trời mưa… Nếu bạn đang mong nhìn thấy một chiếc cầu vồng rạng rỡ nhưng màu sắc của nó lại mang đến cho bạn nỗi buồn… Nếu quả đất vẫn tiếp tục quay mà bạn phải đi đến kết thúc… Nếu bạn đang tìm kiếm ánh sáng mặt trời mà tất cả những gì bạn nhìn thấy là bóng đêm tối mịt… Nếu tất cả xung quanh bạn là những niềm vui mà riêng với bạn chỉ là nỗi buồn… Nếu bạn đang quá sức mệt mỏi mà cuộc sống lại tiếp tục quật ngã bạn… Nếu bạn khóc…

Thì bạn hãy nghĩ những giọt nước mắt của bạn rơi xuống đất đã làm nên điều kỳ diệu: vẻ đẹp của những bông hoa như sự dịu dàng trên tay bạn. Thì bạn hãy cảm nhận không khí xung quanh bạn đang sực nức mùi cỏ mới cắt. Thì bạn hãy cười đùa với những đứa trẻ và nhận lấy sự ngây thơ từ chúng khi chúng cười đùa. Thì hãy tưởng tượng mình đang bay cùng một cô bướm xinh xinh trong một khu rừng đầy màu sắc. Thì bạn hãy lắng nghe tiếng thì thầm của đại dương và bạn để làn da của mình được mơn man bởi làn gió ấm áp của mùa hạ. Thì bạn hãy nếm một viên kẹo và cảm nhận vị ngọt ngào của những kỷ niệm thời thơ ấu đang dịu ngọt trên đầu lưỡi bạn. Thì bạn hãy lắng nghe giai điệu trong trẻo của những chú chim hót đón chào một ngày mới. Thì bạn hãy nhớ những nỗi dịu dàng quá đỗi mà bạn nhận được từ nụ hôn êm đềm của mẹ khi ôm chặt bạn vào lòng và thủ thỉ những lời yêu thương vô bờ.
  6. ngọc ánh
    26-06-2009 06:59 PM
    ngọc ánh
    hj2..rứa ak...ok nạ....
    ngọc ánh tên em..anh pít òy nạ... bạn thường gọi là ..ánh du.......
    em ở séc....hjx2...sang đạp xíck lô kiếm sống nỳ....khổ..
    mà anh sinh năm 83..có bít sơn dụng koh nạ...??
  7. anhtuctim_tuthan
    26-06-2009 06:55 PM
    anhtuctim_tuthan
    Hic cũng biz là rứa rùi nhưng vẫn thích nghe em nói hơn . Em khó tính quá huhuhmà nè em còn ỡ nước ngoài à (nước nào vậy cho anh biz được không ) . Ta cô đơn ngồi ngắm sao trời...không may kiến cắn lệ rơi ròng ròng ......
  8. ngọc ánh
    26-06-2009 06:44 PM
    ngọc ánh
    anh vô chộ thông tin cá nhân em mà coi tề....
    anh có cái biệt danh dễ thương hầy...
  9. anhtuctim_tuthan
    26-06-2009 06:39 PM
    anhtuctim_tuthan
    oke..!!! Vậy anh giới thiệu trước nghe: anh tên là quang,bạn bè gọi anh là "trọc" huhuhuhuhichic... cất tiếng khóc chào đời tại khối 1 ,được thấy mặt trời ngày 10/05/1983 . Còn em hảy cho anh biz vài thông tin cá nhân cua em được không zay....hehehehe
  10. ngọc ánh
    26-06-2009 06:15 PM
    ngọc ánh
    hjx2...anh nói mần sinh rầy di tê...
    cj chơ làm quen thì ok nạ...
    thị trấn nhà ta rừa anh.....trước lạ sau quen hây....

Hiện tại là 03:17 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp