Trở về   Yên Thành Online > VieTuan

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa VieTuan và nguoixaque
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 5 trong tổng số 5
  1. VieTuan
    21-11-2009 01:48 PM
    VieTuan
    Hi Cường, mình vẫn đang là "người độc thân vui vẻ", chắc cũng phải nghiên cứu lấy vợ đây :-p. Lâu nay vẫn đang ở Sydney, Úc, nhưng cũng sắp về VN rồi. Lúc nào về sẽ gọi điện cho Cường. Chúc mọi việc tốt đẹp nhé.
  2. nguoixaque
    20-11-2009 03:10 PM
    nguoixaque
    Mình hiện nay đang sống, làm việc tại Đồng Hới-Quảng Bình. Còn T hiện nay đang làm việc gì? lấy vợ chưa? Có hay về quê không? mình thì cũng hay về lắm. ĐT của mình 0983.559252 rảnh thì online cuongvsa@yahoo.com.
    Chào nhé.
  3. VieTuan
    12-11-2009 09:40 AM
    VieTuan
    Chà, lâu ngày hầy. Rất bất ngờ và vui khi gặp ông ở đây. Giờ tình hình của ông thế nào rồi? Có gì cập nhật để anh em cùng chia sẻ nhé. Thân mến!
  4. nguoixaque
    09-11-2009 05:58 PM
    nguoixaque
    Tuấn àh khỏe chứ? Cường (Hội) đây mà! vì ở Hậu Thành nhiều Cường quá nên khó đoán lắm nhể! lâu lâu mới ghé qua diễn đàn, không ngờ cũng gặp nhiều người quen, thấy rất vui...chúc Tuấn có nhiều bài viết hay về HT.
    Thân!
  5. VieTuan
    09-08-2009 08:42 AM
    VieTuan
    Cường nào đây nhỉ? Ở xóm nào Hậu Thành thế?

Hiện tại là 08:12 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp