Trở về   Yên Thành Online > hoathuan

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa hoathuan và nhungshop
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 10 trong tổng số 22
  1. hoathuan
    02-01-2012 11:18 PM
    hoathuan
    hig nhu nguyen du ns voi thag ny c la c ckoi vs may anh zo em ak mé> c dieu tra ra thag mo c noi may thag tat toe mom luon
    mé. c nge may dfua nii ma chua chac c ma nge dc dua mo roi c diet
  2. hoathuan
    02-01-2012 10:51 PM
    hoathuan
    o nha van di bay ak? the ma c hoi han noi la k? mes. lai co may con dan vig nua chu. hix. em o nha it dah nhau thoi ke em nã. lo ma hoc y.dg co hu nua
    ai di em may anh van dag o nha fai ma?thay a thuan moi dien anh sthai cg moi dien ma]
  3. nhungshop
    30-12-2011 04:09 PM
    nhungshop
    ek.e dao ni k ll jk vs wan bin nua nak.hxlau rui chua len k bt hinh hing tren the nao.nhung jo em ke 2 dua.dang nho bo doi o ythanh ta gap mo la goi man lun.ax.cuc lam.hx.ma anh du cung di soi rui.bong con mo ma bong con.dao ni anh ay beo khiep.hx.
  4. nhungshop
    30-12-2011 04:05 PM
    nhungshop
    ey.em pt rui nak.hi.pua ni lai om nua ak.hx.ns rui co chiu nghe mo.ma o pen troi lanh hay nang rua c?em khi trua di hõ ve.con luong han goi len truong dc3 man con mo nk.han ns con do goi dua mo o ythanh ta.ek.han ns e toi ma k tim ra con do.haiz.ns that nhiu luc hn nho k jup cung hok dc.ma lam thi...minh cung chua la jh ca.nhung nhu anh hau noi minh song vi anh em chu dung de anh em song vi minh.5anh bua ni di lai chau rui c nk.hx.anh sang vo nam rui.tuan ni k ll vs mey anh.de toi e alo nk.hj.gom.co dot mey anh choi.nhung co mey con dan vinh nua thi phai.em k di hok dt.chi nghe lan ngong hn goi ns rua.hxxxxxxxx
  5. hoathuan
    30-12-2011 10:07 AM
    hoathuan
    nhin anh thag ng trog an bum em ca thag ny e voi anh duan c nho qa. muon khoc ni huhu.
    may bua k ll voi may ng ui buon. met di lam ve la ngu m,oi om nua em ak.
    huhuuuuuuuu. e nhan voi lig c nho han lam. c luon quy tb giua c va han. han la con ban than nhat va tot nhat voi c nen e ckoi voi no cug nhu voi c dug tig toan gi nha em.
  6. hoathuan
    30-12-2011 10:04 AM
    hoathuan
    em ak. c bit ui. hig moi dc mua ,may moi ak ngon gum
    c di len doi hi hehhe. ui anh sag di da nag voi anh thai ui ak? mo xoi trog ha em? the a thuan mo em? the adu dao ni o nha an roi du em be chu k lam ci ak? hihi. roi anh em mig se lai gap nhau se lai vui ve ma em. chi can anh em choi that thi thieu gi co hoi. c nho may anh lam em a.mog may anh klam an tot de kiem nhiu nhiu tien chu cu lam may chuc trieu roi lai ckoi dem hai ba chuc trieu thi cug bag thua,hĩ
  7. nhungshop
    29-12-2011 09:21 PM
    nhungshop
    minh ns k nghe thi thoi ke.chi nghi chi nhiu mo.du rang cung het suc rui.co ch chi rui o nha em gap rui 2 dua tam su.chu o pen thi lo lam an ma ve mua cai sh cho em ngoi ke vs.he.snghi cho nhiu nk.anh sang voi anh thai di lam mo trong da nang lay mo nk.hx.nho lai cai thoi di choi,di dam rui toi nha anh that choi zui c hey.hx.nhiu luc nghi lai ma thay pun.chak k pao jo tro lai dc nt nua muk hey.hx.
  8. nhungshop
    29-12-2011 09:15 PM
    nhungshop
    uhm.c ma ns rua thi em thoi nk.he.em dao ni an rui o nha.chẻ co di mò.he.ngoan dc it pua ong pa doi dt cho em rui nk.hj.cho cai cam ung.haiz.co may moi ma chua thay c goi ve.hx.ma c tinh khi muk ve rua???.hx.tet ni dang hen chi linh di choi nk.hj.
  9. hoathuan
    29-12-2011 10:14 AM
    hoathuan
    o nha ngoan nbha em. con c jo khog qtam den con huog nua ke mes han. c thuog lo cho han kag lkam c buon.bua truoc nge han ....... c khoc ca dem. c het thuok chua roi
    c bun sag day ma nhiu chuyen fai ngi qa.......
    toan bon cko k biet gi di sua lug tug voi truog........... c chan......nhug gio c ke
  10. hoathuan
    29-12-2011 10:08 AM
    hoathuan
    ik c biet roi. it nam ve beo nhu ci day du nax hihi. em bni rag co map hon k? rag nge noi may anh khog lam xoi nua ma? nho moi nguoi va nho kon em lam, con huog nha c du han c k them nc nua em ak> c ke nã. bua truok nge noi han di c goi ve khoc sug mat. nan y thuog han ma han k thuog c, c ki mu cg lo han ma han lam c that vog...........

Hiện tại là 09:52 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp