Trở về   Yên Thành Online > hoathuan

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa hoathuan và kute_baby
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 10 trong tổng số 12
  1. hoathuan
    02-01-2012 11:12 PM
    hoathuan
    hi ay gu, lag lak anh cug co kem edau hihi
    ma fdo la thoi con nit thui gio nguoi lon ui anh ak hh
    em co it nam ui ve nã
  2. kute_baby
    30-12-2011 11:23 AM
    kute_baby
    Uk. He. A van khoe nak. Kon e. Ma e di nuoc nao vay? Co' gag' lam nkiu tien ve a vay it hei. A kon 1 nam nua nak. May' lan e lack lam a mat' h0n. Hjhj. E ju jin suc khoe nhe. Ake
  3. hoathuan
    30-12-2011 10:16 AM
    hoathuan
    anh dao ni rag roi? ki mo la ra lam can bo rua?
    zao truok k ngi a lam ay nen lag anh fat cko zui nã
    sau ze gap em mat nham mat mo nha
  4. kute_baby
    12-12-2011 12:20 AM
    kute_baby
    Ngay trc a cha?hay lang.lack a may' fa. Lam a mat' h0n. Hi2. Ma e di nuoc nao vay?
  5. hoathuan
    11-12-2011 10:10 PM
    hoathuan
    anh noi lam anh may fat het hon la rag? hĩ o day chan chet toy
  6. kute_baby
    01-12-2011 06:37 PM
    kute_baby
    Ukm. Tot' hei. E di nu0c' nao vay. Sau ni lo ci hei. K qen mu ma lo. Hehe. So.ve ik e lag' a ci. Hic. Lam a may' fa het' h0n nak
  7. hoathuan
    01-12-2011 06:31 PM
    hoathuan
    ngoai ra nc. hoho. chan chet toi day a ak. them com vn. ik co gag lam cho tot chau mu ve dg koa quyen em la dc hihi. nik thag ban em o hn. thi thag ban than nen han de hig em na
  8. kute_baby
    29-11-2011 01:07 AM
    kute_baby
    Ukm. Dao.ni fai khac cher. He. Ma nick ay ai dug rua. Rag cho n0' de?anh?cua e. Man di chui?lug tug. Ma e di m0k oy rua?
  9. hoathuan
    28-11-2011 10:12 PM
    hoathuan
    dao ni cong an that ui gum qa.dg pm vo nik chot khoc nu han noi ngat ngat na.
  10. hoathuan
    28-11-2011 10:10 PM
    hoathuan
    anh tuong ak? hĩ nik ni cua thag ban em k phai em mu han noi anh ci ak? sr hay e di ui k o nha nua mu. em hang ni nik 'chot khoc' la cua thag ban e roz

Hiện tại là 10:17 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp