Trở về   Yên Thành Online > traibuitran

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa traibuitran và Jonouchi
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 7 trong tổng số 7
  1. traibuitran
    10-05-2009 01:40 AM
    traibuitran
    uh có lẽ phải rứa. haaaaa.
  2. Jonouchi
    09-05-2009 10:15 AM
    Jonouchi
    ừa...^^!cái hồi nhỏ nhỏ bật cười..trưa ko chịu ngủ mà đi lung tung..!!cu Quân chầu rày rành đẹp trai,cu Hoàng ko đẹp bằng nhưg lém hơn..có lẽ cua gái ngon hơn anh hắn .anh cố mà kiếm 1 cô bên tê chỏ lầy,về nhà thì nhờ cu Quân hấn giới thịu cho chơ emthif chịu rồi
  3. traibuitran
    09-05-2009 01:19 AM
    traibuitran
    uh. cu quân với cu hoàng nghe nói cũng nghịch lắm. mà hồi đó học dưới chị liên toàn nhờ quý vẽ tôn ngộ không. haaaaaa. nghĩ lại cũng vui na. anh chắc hè sang năm mới về được. chắc khi đó quý cũng nghĩ hè rồi hầy. khi nớ về anh em mình uống rượu. haaa. mà nghe nói quý nhiều bạn gái xinh lắm ah? giới thiệu cho anh một cô với, để hè về anh còn có bồ đi chơi. haaaaaaaaaaaaa.
  4. Jonouchi
    07-05-2009 02:12 PM
    Jonouchi
    em đang ở tpHCm.em ko có điều kiện về
    .về là muốn xuống cu Quân nhất .hihi.bựa mô tétnh mà về đc ta ngồi uống riệu tâm sự cho lâu hề.?hihi
  5. traibuitran
    07-05-2009 02:38 AM
    traibuitran
    vẫn còn nhớ ah. vào trang cá nhân của thương mới biết là quý chứ độ ni em lớn rứa ai mà nhận ra được. độ ni em học ở mô rồi? anh đang ở bên nga. anh cũng bình thường. em có hay xuống chị liên chơi ko
  6. Jonouchi
    04-05-2009 10:13 PM
    Jonouchi
    ah.anh Thi.anh đang ở nước mô?em vẫn nhớ anh mà.nhớ cói hồi nhỏ tý.cách đây 8 năm.
  7. traibuitran
    01-05-2009 11:56 PM
    traibuitran
    chú quý ah. nhận ra ai ko? chắc là ko mô hầy.

Hiện tại là 08:03 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp