Trở về   Yên Thành Online > hopthanh_online

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa hopthanh_online và bendochodoitinhyeu
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 7 trong tổng số 7
  1. bendochodoitinhyeu
    01-05-2009 02:24 PM
    bendochodoitinhyeu
    Thang em mi zo nguoi yen thanh chuoi chac voi con an ba zuy cho anh nhanh y moi chuoi chac voi han xong ranh hay hehe ma chú mi bua ny the nao roai khỏe hok cong viec on chu thui nhe Pp
  2. bendochodoitinhyeu
    21-04-2009 07:27 PM
    bendochodoitinhyeu
    Tinh hingthe nao roai sao Lau roai hok nhan cho anh chú chú mi dao nay van khoe chú lam an co tot hok??????????
  3. hopthanh_online
    18-04-2009 05:21 PM
    hopthanh_online
    chú !!! lại vô nam rồi ah !!! đời chú thế là sương đó !!! đợi anh ít bửa nưa anh về vô trong ta quậy hầy !!! kekeke
  4. bendochodoitinhyeu
    05-04-2009 08:27 PM
    bendochodoitinhyeu
    ma ray nhin mat mi muz dey rúa de nhieu hayh sao ma mat muz nhieu the ku em hehe wa ben kia dã cua dc em nao chua zay? gioi thieu cho anh 1 kon nha chú hehe
  5. bendochodoitinhyeu
    05-04-2009 08:26 PM
    bendochodoitinhyeu
    eeeeeeeee mi dinh khi mo ve dó mi? neụma ve thj ghé den cho tau choi nha
  6. bendochodoitinhyeu
    21-03-2009 06:46 PM
    bendochodoitinhyeu
    mà wa bên kia kua dc em mô chưa ku? hehe
  7. hopthanh_online
    18-03-2009 01:40 AM
    hopthanh_online
    chú an đây ah !! rày nhìn ngơ ngơ hầy !! anh Thắng ngọ nầy