Trở về   Yên Thành Online > girldongthanh

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa girldongthanh và ngoanhtuan
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 6 trong tổng số 6
  1. ngoanhtuan
    27-03-2009 09:02 AM
    ngoanhtuan
    em xem bên VTC nó viết mởi a làm nè
    Trích:
    Chao anh Tuan
    Em la Cam Van, Bien tap vien chuong trinh "Tap chi du lich" cua Dai truyen hinh Ky thuat so VTC.
    Chuong trinh "Tap chi du lich" phat song luc 8h45 pm thu sau hang tuan, phat lai luc 5h15 pm Chu nhat tren kenh VTC1 và duoc phat ho tro tren VTC4 vao thu 7h30 pm thu 7.
    Em co doc tren may trang dien dan du lich thay bai viet cua anh ve tour du lich "Dem trong rung vang" va thay tour nay rat hay. Cong ty cua anh co the hop tac voi ben em de ben em co the di theo mot doan khach du lich cua anh quay chuong trinh khong? Cong ty cua anh se lo phan di lai, an o cho ekip lam chuong trinh (khoang 2 den 3 nguoi), khong ton chi phi phat song. Ten cua cong ty se duoc nhac den trong chuong trinh, duoc chay chu dia chi lien he, dien thoai vao cuoi chuong trinh.
    Rat vui neu duoc hop tac voi anh.
  2. ngoanhtuan
    24-03-2009 08:20 AM
    ngoanhtuan
    a vào chỉ lướt qua thôi,ko dc lâu,chỉ buổi tối là lâu thôi,nhưng ngày nào cũng mở hết mà.a dang o KS Indochine Kon Tum,hom nay di BMT,chang duong hom nay dai 300km
  3. girldongthanh
    24-03-2009 07:13 AM
    girldongthanh
    em vừa vào thì thấy anh out rồi. em biết rùi mà. he he tối qua đang nhắn tin với anh thì em ngu quên mất tiêu rồi. thông củm cho em nhe anh!
  4. ngoanhtuan
    23-03-2009 06:17 PM
    ngoanhtuan
    a đi chương trình nhưng tối có online được 1 chút xíu,ko online giờ làm việc được,em thông cảm.
  5. girldongthanh
    23-03-2009 10:20 AM
    girldongthanh
    hello anh? có nhận ra em nựa không hề. lâu nay anh đi chương trình đó chăc không vô mạng đc đâu anh hây? em nỏ thấy anh lên.
  6. girldongthanh
    13-03-2009 09:54 AM
    girldongthanh
    chủ nhật này anh có xuống tham gia họp không? em và Hiền không biết có đi đuọc ko nữa. em loncon đây.

Hiện tại là 02:54 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp