Trở về   Yên Thành Online > bendochodoitinhyeu

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa bendochodoitinhyeu và okja.dusakes
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 10 trong tổng số 13
  1. bendochodoitinhyeu
    19-04-2009 07:26 AM
    bendochodoitinhyeu
    haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa cho mát haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa bua ny Lap 2 njck de han cho treo njck nay thj kon njck khac ha anh hehe chan vai Ljn hehe
  2. okja.dusakes
    18-04-2009 08:58 PM
    okja.dusakes
    me kiếp thàng nào bảo anh bị treo nick hả kakaka
    .
  3. okja.dusakes
    10-04-2009 07:20 PM
    okja.dusakes
    em online ha~ .. hom wua anh cung moi goi cho thang thuan, no bao em noi gui tin` vao hã,, ai lại thế. đi lam` mà thế ah. botay thang` em
  4. bendochodoitinhyeu
    10-04-2009 09:23 AM
    bendochodoitinhyeu
    hehe njck no em col bjt cua ai mo mol de em tim cho ma` han mat day voi anh ha de em tjm em dap cho nha hehe....................... ma emcung co bjt con mo ma` tim cho anh mo djnh noi anh kim chol em mot kon nak hehe
  5. okja.dusakes
    09-04-2009 09:46 PM
    okja.dusakes
    an oi thàng này la thàng nào mà mất nết với anh thế .. hôm nay 09:41 PMnemo_nuavangtrang .. noi cho anh bit di ok
  6. okja.dusakes
    09-04-2009 09:42 PM
    okja.dusakes
    thế ah em.. anh chưa có 1 mãnh tình rách nào cả.. em tìm cho anh ít mống đi nha
  7. bendochodoitinhyeu
    09-04-2009 01:36 PM
    bendochodoitinhyeu
    uk em moi mat chung mjnh thu xong nak h ba thanh faj gụ vaol moi dj Lam dc em da~ co con mo Ma` Lua` mo hehe the anh o ben te da~ Lua` dc con mok chua nak`? nhjn mat anh chac hok co bao hanh mo nak hehe
  8. okja.dusakes
    09-04-2009 11:09 AM
    okja.dusakes
    lau roi anh ko len mang ..bua ni len gap anh em ti cho vui ma thang em
  9. okja.dusakes
    09-04-2009 11:06 AM
    okja.dusakes
    da0 ni lua c0n nao` roi em..ma` ne` dung` lua con nha lanh nha em// phai hoc anh voi thang thuan nha kakaka
  10. okja.dusakes
    09-04-2009 11:04 AM
    okja.dusakes
    an ah em.. anh khoe.. em khoe hong.. em vao sg lam gi the.. hay cu' di long bong the ha

Hiện tại là 03:02 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp