Trở về   Yên Thành Online > sukineo

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa sukineo và HongPhong
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 10 trong tổng số 17
  1. sukineo
    07-06-2009 08:36 AM
    sukineo
    jo anh còn online ko??? bài hum wa đó,,anh sửa giùm em với nha,,em sẽ làm thêm nhưng anh sửa bài đó cho em với nha,thanks anh trước nè,,hihhiihi
  2. HongPhong
    06-06-2009 09:08 PM
    HongPhong
    online 24/7 - ăn, ngủ
  3. sukineo
    06-06-2009 08:39 PM
    sukineo
    xong rui!!!bữa nào nói chuyện nha anh,,mà anh hay có trên mạng ko???hỏi cho tiện mỗi lần mún liên lạc thui,,một ngày zui ze nhé
  4. HongPhong
    05-06-2009 04:13 PM
    HongPhong
    Anh là hongphong2120
  5. sukineo
    05-06-2009 01:11 PM
    sukineo
    nick anh là gì vậy???em có việc gấp cần gặp ạnh(trên mạng) cho ick anh sớm em nha
  6. HongPhong
    02-06-2009 10:58 PM
    HongPhong
    Ở ngã tư thủ đức, ước mơ của em "nhỏ quá" . Mà thấy em con gái mà cũng đam mê dữ quá nhỉ, chừng nào lên mạng thì add nick yahoo anh đ, dễ nói chuyện hơn.
  7. sukineo
    02-06-2009 09:08 PM
    sukineo
    hihii,,tại ko có ai chỉ nên phải tự tìm tài liệu of ai đi trước để xem,,em mới chuyển từ lập trình sang mạng,,nên chẳng bít gì,,nhưng thích học bảo mật mang,,các thủ thuật mạng và hacking ,,chỉ có zay thui,,mong mún sau nay là hack đc những gì mình thích,,1 mơ ước nhỏ bé thui,,cầu mong sớm thành sự thật ,,em đoán thử nha,,22t à,,phải ko anh???ma anh o xa wa,,mốt lỡ máy em bị hư mà mang xuống đó nhờ anh sửa chắc chết mất,hihiih,,mà anh ở khúc nào,,nhà bạn em ở dưới đó,,bữa nào ghé chỗ anh chơi lun đc ko??? heheheh
  8. HongPhong
    02-06-2009 06:05 PM
    HongPhong
    Anh đang ở Thủ Đức, anh theo chuyên ngành mạng mà, học qua MCSA rồi, tính học thêm CCNA. Tài liệu thì có nhiều nhưng mà nếu em có người chỉ thì tốt hơn, tại vì tài liệu cũng không rõ, chỉ hướng dẫn cho mình làm thôi, chứ không giải thích bản chất.
    Anh vừa hết năm 3, đoán thử coi bao nhiu tuổi
  9. sukineo
    01-06-2009 09:00 PM
    sukineo
    ở quận mấy vậy anh???gọi em là P là đc rùi,,bít anh học CNTT mà,,vậy anh có học về mạng ko???cho em mượn ít tài liệu đc ko??về bảo mật mạng đó,,anh tên là Phong à???bao nhiu tuổi nhỉ??tò mò thui
  10. HongPhong
    31-05-2009 07:00 PM
    HongPhong
    uhm, anh cũng đang ở tp HCM, anh đang học ở sư phạm kỹ thuật, khoa cntt . Chưa biết tên em ??

Hiện tại là 06:36 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp