Trở về   Yên Thành Online > quocvinhcz

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa quocvinhcz và MrChu
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 9 trong tổng số 9
  1. MrChu
    13-07-2009 05:27 PM
    MrChu
    Tình hình răng rồi Vịnh.
    chưa thấy tin tức chi nựa cả ?
  2. quocvinhcz
    16-05-2009 11:26 PM
    quocvinhcz
    vâng okie anh...em sẽ chú ý hơn....mà sao ít thấy anh online vậy....bận học quá lầy...hehe
  3. MrChu
    16-05-2009 10:40 PM
    MrChu
    Vịnh à,
    nhờ Vịnh, lâu lâu vô trang nghean24h.com lấy bài mới về cho diện đàn mình nhá.
    nhưng mà chú ý, bài của nó cụng copy nơi khác về thôi, cố gắng kiếm bài gốc ý (thường là baonghean.vn hoặc congannghean.vn.
    đừng để chữ N.H.T nhá, đó là tên thằng admin của nghean24h đó.
  4. quocvinhcz
    19-04-2009 02:10 PM
    quocvinhcz
    vâng sẽ tạo một topic khác và khóa cái này sau khi bầu xong mà...thì em có ý kiến gì đâu....các bác ủng hộ tinh thần là được rùi...hehe.bựa sau em cho kinh nghiệm...ah nữa anh ơi..người đoạt giải cho em xin cái hình Miss Xo bên dưới nick đc không anh....
  5. MrChu
    19-04-2009 09:02 AM
    MrChu
    chuyện Phỏng vấn Mem đoạt giải, có thể tạo 1 topic thứ 2 va khóa topic thứ nhất đi.
    còn cho vô Phỏng Vẫn Thành Viên thì không thể, .
    Mà BQT không "hậu thuẫn" cho cuộc thi ni mô hênh tự mần tự tổ chức đi, nếu thành công thì xin 1 ít kinh nghiệm để tổ chức Miss NYT luôn
  6. quocvinhcz
    19-04-2009 01:21 AM
    quocvinhcz
    anh Tài ơi em đã lập bảng danh sách thi hoa hậu rùi...giải thưởng em cũng đã ghi rõ...3 chai XO của em..hjx.Anh cho phép người được bình chọn cao nhất sẽ được phỏng vấn như phỏng vấn thành viên nha....cảm ơn anh trước..hehe
  7. quocvinhcz
    25-03-2009 10:16 PM
    quocvinhcz
    em vừa trả hết nợ rùi mà...với lại một lần nợ của em ko quá 2 ngày mà.Còn nick nỏ phải em mô...thằng Anh Hội ở gần nhà em đó....tuananh_cz ấy.Anh cảnh cáo là nó khai ra ngay.hjhj
  8. MrChu
    25-03-2009 10:09 PM
    MrChu
    Ngân hàng không cho vay, có thể là lần trước nợ quá hạn.
    cây ni a kô rọ lắm, hỏi ku Thư cho rọ hêy.
    mà cái tội lập nhiều nịc để chuyển tiền, rứa là khong được mô hêy
  9. quocvinhcz
    25-03-2009 08:57 PM
    quocvinhcz
    anh tài ơi sao ngân hàng ko cho vay nựa...em trả hết nợ rồi mà ko được vay nựa là răng anh

Hiện tại là 07:40 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp