Trở về   Yên Thành Online > findev

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa findev và mất tích
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 10 trong tổng số 15
  1. mất tích
    25-04-2009 10:05 PM
    mất tích
    hj hj uk. cái cô áo đỏ nớ là thành viên nhỏ nhứt diễn đàn đó anh ak.
  2. mất tích
    08-04-2009 12:26 PM
    mất tích
    thầy thái mới chuyển về năm nhà em học lớp 10, thầy chuyển từ phan thúc trực về thì phải.
  3. mất tích
    08-04-2009 11:32 AM
    mất tích
    hjx bị ham học chi anh.. nhác như xười. hjx bị cảm . tại đem khuya mà vẫn uống nước đá.
  4. mất tích
    04-04-2009 07:58 PM
    mất tích
    uk , em cảm ơn anh nha. mà này em tên là Q.A chứ không phải là AQ mô nha. anh nói em là aq thành ra biến em thành nhân vật AQ luôn đó. mà em thì chẳng muốn mình trở thành AQ đâu^^
  5. mất tích
    04-04-2009 01:59 PM
    mất tích
    anh chí chóe mô rồi. chắc là lại chạy xe min rồi. khổ thế cơ. đc mỗi cái xe min mà chạy cả ngày. thôi bữa sau nhờ cũng đc. em out đêy
  6. mất tích
    04-04-2009 01:55 PM
    mất tích
    anh có thể đóng pic"lời tỏ tình dễ thương" dùm em caj đc không^^. hết ngày cá rồi. cứ để vậy bọn bạn lại tưởng " bở" thì khổ hj hj. nói đùa thôi chứ anh mà xóa đc thì xóa dùm em cái nha^^
  7. mất tích
    04-04-2009 01:51 PM
    mất tích
    nếu gọi anh là người đẹp Huỳnh thị khìn thì dài dòng quá. nên em sẽ vẫn gọi là anh chí chóe^^. bữa ni tự dưng thấy yêu đời. định khôgn onl nhưng mà em quên mất là có một việc chưa làm^^. nhờ anh có đc không
  8. mất tích
    04-04-2009 06:58 AM
    mất tích
    chà nữ hoàng sắc đẹp kiêm người đẹp vũ trụ. huỳnh thị khìn ha ha. hãy tưởng tượng 100 năm sau anh findev mặc bộ váy lộng lẫy, dáng đi uyển chuyển, lên nhận giải thưởng : người đẹp thiên hà: huỳnh thị khìn^^
  9. mất tích
    03-04-2009 12:13 PM
    mất tích
    hj hj. anh đang nói đến cái box ngày cá ấy ak. em viết beclin là có ý nghĩa cả đấy. ^^. beclin ~~> nước đức.~~>......... hehe. thôi em off đey. phải ngủ tý chiều mà đi học .bb anh chí chóe
  10. mất tích
    03-04-2009 12:03 PM
    mất tích
    hông dám đau anh chí chóe ak. tạ cái máy tính để ngay trước mặt mà không mở thấy ngứa ngáy lắm^^. mấy lị răng mà dạo ni chán a rứa hề. tâm trạng chán nản , đầu óc mụ mẫm. anh xem có biết bênh chi không^^

Hiện tại là 11:29 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp