Trở về   Yên Thành Online > sangtuyen_hoathanh

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa sangtuyen_hoathanh và trahjm
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 5 trong tổng số 5
  1. sangtuyen_hoathanh
    16-10-2011 11:45 AM
    sangtuyen_hoathanh
    mat mat hiiiiiiiiiiiiii khoe chu em.dep nhu nguoi mau hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
  2. sangtuyen_hoathanh
    28-07-2009 07:46 PM
    sangtuyen_hoathanh
    anh gio ve nha nhung ra ha noi hoc roi em ah!anh co ai yeu dau.vay em yeu duuong sao roi>khi nao ve gap nhe em?em gio hoc hay lam gi o dau
  3. trahjm
    12-07-2009 09:19 PM
    trahjm
    vay ak?anh nay lam` gi` o sg.yeu duong rang ru`j
  4. sangtuyen_hoathanh
    17-06-2009 08:48 PM
    sangtuyen_hoathanh
    em la tra hop tranh phai ko? nam nay thi the nao em diem cao ko? tinh thi dai hoc nao hay la dai hoc sai gon vay?quy nghe o trong sai gon phai ko em,anh dang o sai gon nay,bua gap quy tren mang ma no ko cho anh so dt de den choi,o nha vui ko em anh 2 thang nua ve
  5. trahjm
    20-05-2009 04:58 PM
    trahjm
    uay uay!anh sang' phai hok henh`!dao nj anh lam gi`,rang lau rụ` hok thay'

Hiện tại là 05:28 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp