Trở về   Yên Thành Online > nguyenthiloi

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa nguyenthiloi và ZiN
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 8 trong tổng số 8
  1. nguyenthiloi
    07-11-2008 07:43 PM
    nguyenthiloi
    mẹ nói sống phải có niềm tin, bạn em nói con zai thì không nên tin, ở ngoài lâu quá không có ai iu thì người ta nói mình "ế", nên em xin vào hội nếu không có ai rước thì cũng có cái tiếng là do phục vụ hết mình vì hội nên quên không có thời gian để tìm hiểu các anh chứ không phải là không có ai rước
  2. ZiN
    06-11-2008 03:49 PM
    ZiN
    Thì rứa! không thì anh rủ em ra mần chi? ^^
  3. nguyenthiloi
    05-11-2008 06:08 PM
    nguyenthiloi
    ý không được, ở ngoài lâu lắm rồi mà không ai rước, nên mới xin vào, giờ ra mà không ai rước nữa, anh có chống ế cho em được không mà rủ ra?
  4. ZiN
    31-10-2008 10:10 PM
    ZiN
    Mà thôi! vô hội làm gì hả em. anh với em tìm cách ra khỏi hội đi.
  5. nguyenthiloi
    31-10-2008 04:52 PM
    nguyenthiloi
    Rứa thủ tục nhập hội là răng rứa hầy"có phải uống máu ăn thề không" nói sơ qua cho tui biết với chơ
  6. nguyenthiloi
    31-10-2008 04:50 PM
    nguyenthiloi
    Rứa thủ tục nhập hội lẳng rứa hầy, có lễ "uống máu ăn thề không rứa" nói sơ qua cho tui biết để tui còn chuẩn bị chơ
  7. ZiN
    29-10-2008 08:54 PM
    ZiN
    Đồng ý.hehe
  8. nguyenthiloi
    29-10-2008 07:51 PM
    nguyenthiloi
    cho tui tham gia hội độc thân với

Hiện tại là 08:30 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp